Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leseni ya kuanzisha huduma ya elimu ya juu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JF2050, Mar 23, 2012.

  1. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wakuu,

    Naomba anayeelewa utaratibu wa namna ya kuomba leseni ya kuanzisha centre ya kutoa elimu ya juu anipe dondoo. Je inaombwa kwa nani/wizara ipi?

    Ahsanteni.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Elimu ya juu unayozungumzia hapa ni ipi? University au college. Na ni katika fani ipi? k.m. kama ni ufundi na fani kama hizi basi NACTE wanakuhusu.

    Fanya swali kuwa specific kidogo.
     
  3. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Ahsante. Ni kwa level ya university, kama vile Udsm, Tumaini univ. etc.,
     
Loading...