Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo tuwafahamu devil worshipers

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dropingcoco, Nov 7, 2010.

  1. d

    dropingcoco Senior Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    jamani hata hawa

    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]

    Benny Hinn?

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    na huyu
    [​IMG]
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Nov 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hii ni alama inayo tumiwa na viziwi, pale wanapotaka kusema "I love you".

    [​IMG]
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Harooo Preta umenipeleka mbali sana!! Nikichunguza kuhusu jinsi PESA inavyotelemshwa kwa mtindo mmoja kwao naona wote ni wafuasi wa hicho kikundi!!
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    dah! kwangu ze site iz blocked
     
  7. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Makubwa......
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
    Ili idea nzima ya "devil worshippers" iwe na maana, inabidi unihakikishie kwamba the devil is real.

    Unawezaje kunihakikishia mtu nisiyeamini kuwepo kwa mungu wala shetani, mtu ninayeishi kwa kujua tu, nisiye imani, kwamba the devil is real and devil worship is something that should be taken seriously ?
     
  9. s

    safarikasari Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du! hii kali, tutafutie na picha za wa-bongo devil worshipers please!:doh:
     
  10. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wabongo wa watu walivyochoka watakua wanafata mkumbo tu bila kujua hata maana yake wakati wenzao wanaoabudu huko(kama kweli) ni matajiri.
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    OMG! Hapo kwa Benn Hinn ndo huwa nachoka kabisa
     
  12. kauzu

    kauzu Member

    #12
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iko siku hata mimi kauzu wa watu nikija kuwa maarufu niko na mishemishe yangu jukwaani bahati mbaya katika kuongea vidole vikajikunja kiasi mtasema ooh kauzu devil worshiper
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nini maana ya devil worshiper?

    Siwezi kubali au kukataa kuhusu hao watu hapo juu,
    kukunja au kuonesha ishara kama hiyo sio lazima uwe devil worshiper,mimi na mdogo wangu nakumbuka enzi hizo za utoz ndo ilikua style yatu ya kupiga picha. Lakini sio devil worshiper,...

    Kama nilivo kosea mimi pasipo kujua,na mara nyingi inatokea kwa watu wengi,haimaanishi kuwa ni devil worshipers.
    Unapokua unaongea kwa mfano,ni vigumu kujua unapo onesha kidole au msisitizo flani vidole vyako vime kaa vipi!

    Kama nilivo sema,sijui kama wanahusika au la,ila ninacho amini ni kwamba "MUNGU NDIYE HAKIMU WA KWELI" anajua ndani ya mioyo ya watu kuna nini baada ya kuonesha ishara hiyo!

    Tusiwaone wakosefu,lakini pia tusiwaone kua hawajui wafanyacho kila wanyapo hivo!

    Ni busara zaidi ukimuona mtu kafanya ishara kama hiyo muuliza "unajua maana yake?"!
    Nawakilisha hoja!
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    porojo Tu, walijuaje ni alama za mashetani kama nao waliotoa taarifa hizo si mashetani, alcadabra wajinga ndio waliwao.
     
Loading...