Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo Tena: Manu na The Blues Kupunguzwa Kasi?

Discussion in 'Sports' started by Shadow, Feb 10, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Leo ndo tutajua kikamilifu kama itakuwa ni mbio za farasi wawili. My prediction ni kwamba mechi zote za big four zitaishia kwa suluhu.
     
  2. M

    Magehema JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Gunz will revive their title hope tonight. Arsenal 2 Liverpool 0
     
Loading...