Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni siku ya mwisho kurejesha fomu za national id

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Dec 16, 2011.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,899
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Wana JF, leo ni siku ya mwisho kwa watumishi wa serikali na taasisi zake kurudisha fomu za kuomba vitambulisho vya uraia, leo maofisa wengi wa serikali wako katika misururu mirefu ya kurudisha fomu hizo.
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Watu wanapenda kweli deadline
     
  3. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watanzania kwa kupenda kuwa wa mwisho acha kabisa tangia wapewe walikuwa wapi?
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbuka Watanzania wengi kujaza form ni shughuli nzito kwao, Usilaumu
     
  5. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbona mikoani hatujapewa hizo fomu, au ni kwa ajili ya watumishi wanaoishi DAR tu!?
     
  6. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    there is no such thing as siku ya mwisho ya kurejesha fomu za kitambulisho cha uraia.

    ni sawa na siku ya mwisho ya kurudisha fomu za kupata passport, ludicrous!
     
  7. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Na sisi tusio watumishi wa Serikali,hatustahili kupata hivyo vitambulisho?
     
  8. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si ndo hapo,nashangaa au watumishi wa serikali wapo dar tu,maana kila dar dar,utafikiri dar ndo tanzania pekee,nchi kubwaa hii jamaani,na idadi ya watu waliopo ni hata theluthi haifiki
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Dar ndo Tanzania, sehemu zingine ziko masaburini mwa TZ.
     
  10. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Je mtu asiporudisha itakuwaje? hakutakuwa na nafasi nyingine? au ndiyo atakuwa siyo raia?
     
  11. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Da ebwana ni kweli kabisa watu hupenda deadline,mwenye ninafanya mambo mengi nje ya deadline.Niko mbioni kubadili tabia.
     
  12. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hope utabadili tabia zote!
     
  13. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wewe unajisemea tuu ungejua watumishi wenyewe tunavyotaabika kupata cheti cha kuzaliwa ungetulia tu. Mtumishi amezaliwa miaka ya 50 na ushee kabla ya uhuru na alizaliwa kwa mkunga wa jadi kusikokuwa na hati ya kizazi.

    Hata hviyo mtumishi huyu ana PASI YA KUSAFIRIA KAMA RAIA WA TANZANIA lakini anaambiwa atoe elfu 20 apewe cheti cha kuzaliwa ili apate National ID.

    Yaani hata sielewi hii PASI iliyotolewa na JAMHURI YA MUUNGANO WA TZ inasaidia nini ikiwa haitambuliki kama utambulisho wa MTZ.haitoshi kumpa mtu national ID? Hizi elfu 20 za cheti cha kuzaliwa ni za nini?

    Ahaa anyway WATZ tumezoea kuburuzwa na huwa tunakubali tuu bila kuhoji.
     
  14. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sio watumishi wote wa UMMA mkuu. Kwa wamikoani ni jumatatu. Form sio ngumu hivyo, tunapenda kucomplicate mambo.Wewe mpaka leo huna cheti cha kuzaliwa, nashangaa sanaa
     
  15. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na sisi wafanya biashara zamu yetu lini? au cc hatutambuliwi? Kwanza hii issue ya vitamburisho ikoje wajameni??
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Na sisi wazururaji inakuaje,au sie co raia wa tanzania?
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyie subirini kwanza, mpaka wapate wenye nchi na nyie ndo mtapata
     
  18. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hizi taasisi unadhani zitajiendeshaje kama wewe unaona unaonewa kuchanhia Tshs 20,000?
     
  19. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Si kosa lao tatizo unakuta form zimeandikwa kiingereza wakati lugha yetu ni kiswahili
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    mikocheni = dar
    Ilala =Tanzania
     
Loading...