Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Legacy ya Luhanjo Ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tinker, Dec 30, 2011.

  1. T

    Tinker Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kati ya makatibu wakuu wote ikulu waliopita

    je Luhanjo legacy yake itakuwa ni ipi kwa mtazamao wako?
     
  2. c

    cesc Senior Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    amefanya makubwa na atakumbukwa kwa mengi ktk utumishi wake wote wa umma...
     
  3. T

    Tinker Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    edited
     
  4. S

    Saracen Senior Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    NEHEMIA MCHECHU
    Hakuomba kazi NHC
    Haku qualify kwa ajili ya hiyo kazi
    Lakini Philemon Luhanjo aliamua kumpa hiyo kazi pasipo kufuata taratibu kwa sababu ni mtu wa kwao

    [​IMG]
    BLANDINA NYONI

    Ka taka awe DG pale TRA
    Ka taka apewe Ugavana BOT
    Ka taka awe DG pale PSPF
    Lakini mzee Luhanjo kashindwa kumpa post aliyptaka ili awe DG NSSF sasa mama yuko under investigation na PCCB...kuhusiana na tuhuma za rushwa

    Kuna watu hawakupewa kamisheni zao wameenda kumpakazia kila sehem

    wengine baadae

    tunaendelea na legacy ya Luhanjo Ikulu
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaulizia Legacy ya Luhanjo wakati Legacy ya Kikwete ipo hoi, Luhanjo hatokuwa na Legacy yoyote kama Rais wetu aliyeteuliwa na NEC Mh. Kikwete
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mwaga Wali mkuu, huku Hutaki Unaacha ana mwaga Mboga ya Samaki. mimi ni wa pwani napenda wali samahani wabara wapenda ugali

     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Ameacha legacy ya uvundo.
     
  8. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    legacy ndiyo hiyo katibu kuu kiongozi uanzia sasa ni nafasi ya mabalozi. Legacy yake ni wizara ya mambo ya nje dio ............. Sasa usishagae hata ma-secetrary wa huko ubalozini wakawa ndio future RC and DC Tanzania

    Ajira kwa vijana
     
  9. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Legacy ya Luhanjo ni kuhakikisha Wanyama wanatorosha usiku wa manane kwa maelekezo kwa ktumia ndege ya jeshi ya nchi nyingine, Ameacha uvundo wa kutosha tu tokea akiwa Wizara ya mambo ya nje ! Usalama wa taifa wakafyaata maana yuko jikoni kwa Mzee !
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    The damage he has done to this country will haunt us for generations.
     
  11. B

    Bijou JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    unashabikia ukabila!!!! katika karne hii inashabikia ukabila!!!!!!!!!!!!!!! J K Nyerere PIP
     
  12. B

    Bijou JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    unashabikia ukabila!!!! katika karne hii inashabikia ukabila!!!!!!!!!!!!!!! J K Nyerere RIP
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ameacha vijana kila kona ambao atakuwa anawatumia kuendelea kuchuma!
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumsafisha David Jairo na scandal ya wazi kabisa.
     
  15. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Jamaa alikuwa mkabila kinyama.
     
  16. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Tinker nadhani wewe hujui jinsi Luhanjo alivyokuwa instrumental kuhakikisha kuwa mama Nyoni hazipati hizo nafasi ulizoziorodhesha!!Ukweli ndio huo ,kama Luhanjo angetaka huyo mama apate hizo nafasi ambazo zote ana qualification nazo angezipata lakini kwa sababu ya principles za huyu mama they never saw eye to eye na mstaafu Luhanjo!! Nchi hii kwa mtu yeyote muadilifu ataonekana ni mbaya kwasababu anawazibia watu ulaji wao hivyo majungu yanakuwa mengi na ndiyo yanayompata huyu mama ;lakini mwisho wa siku ukweli ukijulikana ,she will be exonerated na wabaya wake watapata adhabu yao hapa hapa duniani na wala sio ahela!! GT,Dau na genge lenu mpo hapo!!
     
  17. K

    Karata JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ni kweli Mkuu, Luhanjo anamchukia Mama Nyoni kupita maelezo, amembania sana, lakini kwa kuwa Mama Nyoni ni mwanamke wa chuma aliyashinda yote na kwa kuwa ni mwananamama mwenye vigezo na mwenye weledi uliotukuka. Lakini ukweli utajulikana tu.
     
  18. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Umesahau hapo juu mkubwa huyo mama nyoni alitaka sana u-CAG pia kabla utouh hajateuliwa,alifyt kwa nguvu zote ikashindikana!
     
  19. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Porojo zingine bwana!
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
     
Loading...