Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LE Mutuz: Special Salute To Paschal Mayalla!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by W. J. Malecela, Jul 9, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    - SALUTE TO BROTHER PASCHAL: Jana by chance tulikutana Saba saba grounds akiwa kazini, in the spirit of JF tukakubaliana ku-team up and do some JF promotion through his connections na PPR TV Stations, tukapewa muda wa ku-promote JF through a long interview; in the process of the act tukakusanya karibu nusu ya wananchi waliokuwepo Uwanjani jana majira ya saa Tisa na Kumi jioni; meaning kwamba kila mmoja wao alipata nafasi ya kuijua JF na huko kwenye kipindi cha hiyo TV station kitaelewekas zaidi pia, it is my hope kwamba Paschal ataweza kuileta video hiyo hapa watakapomaliza kuitumia huko PPR TV Channels ili na wengine waelemike hapa.

    - Now Paschal na mimi kwa kawaida hatukubaliani kabisa kiitikadi za siasa na mwenendo wa namna ya mabadiliko, lakini we always respect each other stand bila kugombana wala fitina, he was there when I meat Lowassa at Bunge grounds na he later expressed his shock of the act, lakini we always put our tofauti aside na kuweka JF na TAifa mbele kila tunapokutana;

    - PASCHAL RESPECT TO YOU BRO you are a great human being; I AM HUMBLED NA YOUR COMMITMENT TO THE SERIOUS CHANGES FOR OUR NATION, CHARMING AND BOLD; HOPE WENGINE WATAIGA MFANO WAKO WA KUKUBALI KUTOKUBALIANA BILA KUFITINIANA AU KUTAFUTIANA VISA!!

    - BY THE WAY: JUZI UWANJA WA TAIFA ALINICHEKESHA SANA MHESHIMIWA MBUNGE WANGU WA MTERA. LUSINDE: ALINIAMBIA "NDUGU ZAKO JF WANASEMA MIMI NDIO NIMEMTEKA DR. ULIMBOKA" HA! HA! HA! HA! HA! HA! HA!

    MUNGU AIBARIKI TANZANIA NA JF PIA!!

    LE MUTUZ BAHARIA BIG SHOOOW!! @ KATA KIVUKONI;DAR CITY!!
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bwana LeMutuz, hata mimi nimo ndani ya CCM tena ngazi ya juu kabisa, ila nakuomba uhachane na mambo ya siasa. Yaani umekuwa kituko . Yaani haueleweki kila mtu anakushangaa. Sasa, hivi ulivyoandika humu ni nini ndugu yangu? hivi zimo kweli? Khaaa
    Mara 10 urudi marekani uendeleze shuguli zako badala ya kupoteza muda wako. Rudi bungeni uokaombe mkanda wa hotuba yako alafu ujitathmini upya mkuu.
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ninavofahamu mimi, PPR sio TV station, nadhani ni kampuni inayofanya kazi zinazohusiana na Public Relations kwa maana wanarekodi tukio flani iwe katika shughuli za kiserikali au binafsi na kisha kwenda irusha hewani katika local TV stations za hapa bongo.
    ...Sawa Le Mutuz, naona umeamua Utokelezeee kihivo leo!!! kwi kwi kkwi kkwii
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Tafuta mshauri kabla ya kufanya vitu
     
  5. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aaisee ukimzungumzia Lusinde mate yana jaa mdomo, natamani kutapika!
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,213
    Likes Received: 11,556
    Trophy Points: 280
    si ulisema utakuwa busy sana baada ya kukwaa vyeo kadhaa ccm na ukadai hutakuwa na muda huku JF na anayekuhitaji atakupata facebook? imekuaje tena??
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda kaombe uenyekiti huko Mtera ili uingie kwenye system ya magamba huko mtera, Kudadadeki, kama huwezi rudi melini.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    huyo mbunge wa mtera anatafuta umaarufu hakuna lolote.....
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tatizo kubwa...!
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Lemutuz alisema kuwa CCM itaendelea kutawala miaka hamsini tena ijayo
    [​IMG][​IMG]
     
  11. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,179
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Siasa sio ugomvi
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Le Mutuz Le Baharia Ze Big Show @ Kata Kivukoni DSM City....

    Lol.....
     
  13. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    - Mazee Nyani wasp maaan? Looogntime sana you know!! ha! ha! ha! ha! ha! SALUTE MAMEN! HA! HA! I MEAN JUZI UWANJA WA TAIFA IT WAS WASAP MAAAN!! HA! HA! HA!

    - WHEN YUO GET A CHANCE HOLLA MAMEN!! RESPECT MUCH YOU KNOW!!

    LE BIIIG SHOOOW!!
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha. Le mutuz u amaze me brah! Naona nusu ya waliokuwa viwanja vya sabasaba wamekuzunguka hapo wanakusikiliza. Umenikumbusha ile kampeni ya sijui UDP igunga na Yule mgombea wao mleviii.
    Hongera sana. Tatizo kubwa (source Teamo)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Yo! Yo! Yo! What's the what ma nigga? It's been a minute ma nigga....nah'mean?

    I see you doin' it big hommie. You got a five star chick and everything man. She's on point....nah'mean?

    Aiiight ma nigga...I'll hit you up in a minute. Stay sucker free hommie. One.
     
  16. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Bangi mbaya sana jamani. Au ndo pgo la maisha limekufanya uwe taahra?
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Waliokuzunguka hata 10 hawafiki, hao ndio nusu ya waliokwenda sabasaba? Pole sana kijana.
     
  18. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 3,019
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Nyani Ngabu? :embarrassed:!!
     
  19. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    - jamani wananchi wengine wote mliojaa hapa lets get this thing straight, kuna mwenye swali au ishu tuongee maana naona mko wengi na mna maduku duku ok i am here you know kama kuna swali lets talk it over?

    - ok wasap? Other kesho nitakuwa classic radio usiku kuanzia saaa tatu w can have more talk; lakini this is crazy lets talk people mnasema je will answer all the questions now! Go right ahead!!

    Le mutuz
     
  20. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    - hapana hapo ulikuwa ndio kwana tumeanza tu so relax bro!!

    Le mutuz
     
Loading...