Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Le mutuz kuoa binti mbich aliyezidi miaka 25

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ALWATAN KIZIGO, Nov 19, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. A

    ALWATAN KIZIGO JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 28
    Kwa miezi takribani miwili super blogger nchini Wiliam J.Malecela "le mutuz" anatangaza suala la kufunga ndoa kubwa kabisa mpaka amefikiria kuchukua uwanja wa taifa. Lakini swali wengi wanaojiuliza ni kwamba le mutuz ana umri zaidi ya miaka 50 na huyo binti ana miaka 25 tu. Hivi imekaaje hii wadau. Anyway hongera le super mutuz le baharia kwa kuopoa mtoto mbichii yani umeokota chungwa chini ya muorabaini.
     
  2. m

    muhomakilo jr JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2013
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 6,114
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 63
    Jana kulikuwa na uzi hapa jamaa jokoo hapandi mtungi,sasa kaamua kuchukua jiko,mhhh lakini vijana wapo watamsaidia kazi.
     
  3. Ethical Ninja CEH

    Ethical Ninja CEH JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2013
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,349
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Mambo yake binafsi hayo.
    Msiwe kama simple mind, na kuanza kujadili maisha ya watu ilhali kuna mambo mengi ya msingi ya kujadili kwa maendeleo yenu na taifa kwa ujumla...
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2013
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,433
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 63
    Jamani taratibu! Huyu jamaa ni mtoto wa waziri mstaafu!
     
  5. NDEO

    NDEO JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2013
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 18
    Ndallo umeacha bangi
     
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2013
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,733
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Akiacha nautosa uwaziri
     
  7. m

    mzaramo JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2013
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 3,066
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 83
    sawa tushaona...turudi kwenye habari kubwa mjini...KAPUYA KABAKA
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Nov 19, 2013
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,102
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 63
    (Miaka 50 + kitambi) / miaka 25 = kusaidiwa...
     
  9. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2013
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,361
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 113
    na ya mangi na bastola zao
     
  10. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2013
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 13,211
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 63
    Haya ni mambo binafsi tuwaachie.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,776
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 63
    Too personal.
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,742
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    tehe tehe,ukiwa mjanja kuchapiwa ni siri ya ndani lol:smile-big:
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2013
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 30,150
    Likes Received: 1,634
    Trophy Points: 113
    Ulitaka akuoe wewe au?
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Nov 20, 2013
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 58,054
    Likes Received: 4,026
    Trophy Points: 113
    Unaujua umri wa Le Mutuz au unabashiri tu?
     
  15. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2013
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Mbona nilisikiaga kwamba Jamaa ana Mwarabu wake Dubai?
     
  16. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2013
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 991
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 18
    sasa namuelewa kwa nini Le Mutuz alitoka povu kumtetea Kapuya kumbe wote mule mule. Binti 25 huenda alianza nae 10 years back tehe 15 yrs. Aunganishwe kwenye kesi huyu.
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2013
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,744
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 113
    Bora aoe kuliko awe mhuni.
    Michango ya harusi tunapeleka wapi tafadhali?
     
  18. v

    vamda JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2013
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nyie washenzi acheni ushamba. Mimi nipo kijijini kuna mzee 1 mwenye miaka zaidi ya 70 anacharaza bakora balaa kwa mabinti wadogo na wanamu-appreciate kinoma. Msifikiri wanaume wote wana udhaifu low libido kama mlivyo ninyi. Malechela endelea na mpango wako, watu FITINA wasikukatishe TAMAA. Kila mtu ana maamuzi yake katika maisha yake binafsi. Msipende kuingilia MAAMUZI binafsi ya mtu.
     
  19. Noor

    Noor Senior Member

    #19
    Nov 20, 2013
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ni maisha binafsi pia nakumbusha kuna msemo unasema age is a number so muache na maisha yake leta tujadili mambo ya msingi ya kututoa tulipo kutupeleka level nyingine

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  20. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2013
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,629
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Amesema hachangishi mtu, kuna pedeshee kajitolea gharama zote.
     
Loading...
Similar Threads - mutuz kuoa binti Forum Date
Super Staa Le Mutuz asema sababu Inayomfanya achelewe kuoa mpaka sasa Celebrities Forum Apr 5, 2015
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page