Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptops shule za bweni ni sawa?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Profee Essoree, Sep 17, 2011.

  1. Profee Essoree

    Profee Essoree Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani suala la kukataza simu au laptops shule za bweni linashusha au linakuza elimu yetu?

    Mtazamo wangu.
    Kutokana na teknolojia ya sasa na vitabu havipatikani mashuleni si sahihi vitu hivi kukatazwa kwani notes nyingi zipo online!

    Hili ninyi wazalendo mnasemaje!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwanza umeme upo wa uhakika au unataka kufikiria vitu vilivyo nje ya uwezo wa kipato chetu..

    kwa swala la simu mi naona kama linaongea tu matumizi wanafunzi pia na wazazi ila kwa upande wa laptop kidogo ni nzuri mashuleni lakini kwa shule za kata bado ni kitendawili..

    mwisho simu zina nafasi kubwa ya kupotosha mwanafunzi hasa wa sekondari..
     
  3. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kibongo bongo wanafunzi wanavyopenda porno movie kutakuwa hamna elimu hapo!
     
  4. Mkillindy

    Mkillindy Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap ni kweli hamna umeme kti shule zetu. Ila Ndetichia, cm huwa zina uwezo wa ku-access net
     
  5. Mkillindy

    Mkillindy Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa cm zenye uwezo wa ku-acess net ni poa tu zitumika mashuleni.
     
  6. Profee Essoree

    Profee Essoree Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna bwana kwa sasa upo uwezo wa kuzuia hizo tovuti chafu,na vilevile wabongo kama vile hawa washikaji wa Jigambe wamerahisisha kukusanya tovuti zetu za bongo zote,mtu anaweza kuyajua mengi kwa tovuti moja tu,wewe pitia tanzaniakwetu harafu utaniambia!
     
  7. Profee Essoree

    Profee Essoree Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna bwana kwa sasa upo uwezo wa kuzuia hizo tovuti chafu,na vilevile wabongo kama vile hawa washikaji wa Jigambe wamerahisisha kukusanya tovuti zetu za bongo zote,mtu anaweza kuyajua mengi kwa tovuti moja tu,wewe pitia tanzaniakwetu harafu utaniambia!
     
  8. Profee Essoree

    Profee Essoree Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna bwana kwa sasa upo uwezo wa kuzuia hizo tovuti chafu,na vilevile wabongo kama vile hawa washikaji wa Jigambe wamerahisisha kukusanya tovuti zetu za bongo zote,mtu anaweza kuyajua mengi kwa tovuti moja tu,wewe pitia tanzaniakwetu harafu utaniambia!
     
  9. Timo

    Timo Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni bora ziwepo, ila hata kama uwezo wa kupatikana kwa laptop hautakuwepo basi hata Desktop zinafaa, ili wanafunzi waanze kupata mwanga wa technolojia inavyokwenda na waweze kuitumia vizuri ipasavyo, sio mpaka anapoanza kazi, tena mijini! Hii inachangia kurudisha nyuma taifa letu katika technolijia!
     
  10. agala

    agala Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndetchia hii ni dunia ya .com bwana sio bbc(born before computer) sisi naona ingekuwa better kwa wenye uwezo ingekuwa allowed tuu siku hizi ishakuwa no .com no better education.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ni mojawapo ya somo.
     
  12. rbsharia

    rbsharia Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona linashusha elimu, kwa sababu kwa asilimia kubwa katika ulimwengu huu wa .com watu wanasoma kwa kutegemea mtandao. Hata walimu wanapofundisha wanawaambia wanafunzi mki-google mtapata majibu na maelezo kuhusu kitu fulani. Je, hawa wanafunzi wata-google kupitia nini kama simu na laptop zinakatazwa?
    Zisizuiwe jamaniiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
     
  13. rbsharia

    rbsharia Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa ulimwengu wa .com, kinakilishi (computer) ni muhimu sana kimasomo, kikazi na kisocial. So, kama zitakatazwa mashuleni mi nadhani tutazalisha watu ambao hawana uzoefu na hivi vitu (computer) ambavyo kwa asilimia kubwa vinatumika sana makazini. Je, ufanisi wa kazi utakuwepo?
     
Loading...