Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lance armstrong na usain bolt......

Discussion in 'Sports' started by The Boss, Oct 26, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Baada ya ukweli kujulikana kuhusu Lance Armstrong .....

    nimekuwa najiuliza.....what about Usain Bolt?....

    hatumii madawa?

    na kama anatumia...ni hadi lini ukweli utakuja kujulikana?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    The Boss hapo ni balaa ikija kujulikana kuwa anatumia
    Inawezekana anapewa bila hata yeye kujua
    Ila kwa umaarufu Usain Bolt aliofikia na kuja kuambiwa kuwa anatumia madawa ni balaa
    Unamkumbuka yule mwanadada wa kimarekani Marion Jones nae alikuwa maarufu sana kwenye mbio za mita 100 naye yalimkuta haya haya ya madawa na ikawa ndio mwisho wake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    madawa anayotumia Hussein Maboliti(hilo ndio jina lake halisi,alikuwa jirani yangu zamani pande za tandika sokoni,alikuwa fundi gereji akazamia jamaika na kuibuka na jina USAIN BOLT) ni yale mamiguu yake marefu!
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wabongo mnapenda kuwawekea watu zengwe.
    Semeni na Messi, David Rudisha, Ronaldo et al nao wanatumia madawa...
     
  5. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pamoja na yule sprinter maaarufu wa Canada Ben Johnson naye yalimkuta hayo
     
  6. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    yule madawa anayotumia ni kula sanaa mandizi aka mabanana pamoja na kutumwa sana dukani si unajua eneo lao linaruhusu
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ah mie niliumia sana pale walipokuja sema kuwa marion jones anatumia madawa...nikakosa imani kabisa katika wakimbiaji.
     
  8. L

    Leornado JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inawezekana Lance Amstrong yeye kama yeyer hakuwahi kula hayo makitu....atakuwa alipewa indirectly bila yeye kujua ndio maana ameendelea kukataa pamoja na vipimo kuonyesha kuwa alikuwa akitumia madawa ya kumpa nguvu!
    BTW, Tour de France ilikuwa nezi za Amstrong...sasa hivi wote wanaboa... I still feel Amstrong.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Seriously, mashindano ya basikeli yana kuboa na kufurahisha?
     
  10. L

    Leornado JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yeah yaneshuka kiwango sana sio kama zamani....
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ndo yanaboaje yani? Mfano kwenye soka kipimo cha mchezo mzuri ni pasi za uhakika na timu kumiliki mpira, wareno wanaita 'Joga Bonito', Waingereza wanasema 'Beautiful display'. Inapendeza zaidi ikiwa ni culture ya timu au mashindano as whole. Kinyume na hapo tunasema mpira hauna mvuto.
    Sasa kwenye baiskeli inakuwaje sasa?
     
Loading...