Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lakini Yana Mwisho Haya...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Feb 9, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni nini hii maneno?

    Ni wapi palipoanzia kuharibika?

    Na je wakati huo tulikuwa wapi, hadi mambo yanafika huku?

    Ni jana tu, ndugu na jamaa yangu huyu, alipata simu ya kufiwa na babake mzazi huko kwao Mbeya, akakusanya familia yake(mke na watoto), wakaondoka Dar kuelekea eneo la tukio, wakiwa na usafiri binafsi.

    Wakiwa wanapita eneo la Mikumi usiku wakavamiwa na majambazi, wakaporwa kila walichokuwa nacho(fedha, simu, documents, mabegi etc), wakaachwa hawana msaada.
    (true scene, nimepigiwa leo)
     
  2. N

    Nanu JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mikumi is a notorious place. 2009 rafiki yangu naye alivamiwa vivyo hivyo naye alikuwa anakwenda kwenye msiba. Kinachosikitisha ni kwamba polisi wanafahamu hayo yote lakini hawachukui hatua kama vile kuweka barrier na kusindikiza magari yakishakuwa mengi. Hii inaweza kupunguza huu unyama unaofanywa na hawa majambawazi.
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ANGALIZO:

    NIMELAZIMIKA KU-EDIT HII OST ILI NIELEWEKE VIZURI.

    SINA UGOMVI WOWTE NA HUYU NDUGU ALIYEPATA AJALI, BALI NIMETOA MCHANGO WANGU WA MAWAZO KULINGANA NA HALI HALISI YA JAMII YETU ILIVYO HASA KUHUSU UHUSIANO WA ALIYENACHO NA ASIYE NACHO. CHA KUSIKITISHA ZAIDI, HATA FAMILIA ZIMEATHIRIKA SANA TA TOFAUTI HIZI ZA KIUCHUMI KATIKA JAMII. HIVYO UNAPOSOMA APA TAFADHARI UWE NEUTRAL NDIO UTANIELEWA VIZURI.

    NAMPA POLE SANA NDUGU YETU ALIYEPATA AJALI NA NAMUOMMBEA APONE HARAKA NA FAMILIA YAKE. NI KAWAIDA KWA JAMII YETU KUTAFAKARI MAISHA KWA MAPANA YAKE PALE TUNAPOPATA TUKIO LA KUSIKITISHA KAMA MSIBA , AJALI NK. NAOMBA SOTE TUTUMIE TUKIO HILI KUTAFAKARI NAMANA TUNAVYOISHI NA NDUGU NA MAJIRANI ZETU TUREKEBISHE MAISHA YETU NDIPO TUTAKUWA WANA WA MUNGU KWELI. MMBARIKIWE SANA NA POLE KWA WOTE WALIOKWAZWA NA POST HII

    MUNGU AWAPE AMANI.

    amejua kwamba yana mwisho baada ya kukutana na wakora wa mujini?????????

    alipokuwa anakula mkate na kutupa mingine wakati anajua kuna masikini wamemzunguka hakujua kuwa yana mwisho pia?????????

    alitaka kuwahi msibani kisha awasimange ndugu zake masikini walioshindwa kuhudhuria mazishi kwa kushindwa hata nauli tu kuwa "hawashiriki shughuli za kifamiliya" na yeye aonekane anapenda familia kuliko wengine?????

    je alifikiria japo kumsaidia ndugu yake mmoja masikini nauli naye ashiriki msiba, au hakujua kuwa "yana mwisho" nayo???????
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hey!wat are u toking about?wea in the hell are u found?I dnt think there is a place for u on earth!u sound like an ..........dnt wanna finish.
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ooooooooops,tanzania nchi yangu Amani yako iko wapi?
     
  6. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    you pull it all towards whre you belong!!!!!!!!!!!!! ghosh!!!!!!!!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    sasa hao wanaofanya uvamizi huo ni kina nani?
    je hamna mkono wa wanajeshi wa mapeshi yetu kama polisi, jeshi la kulinda nchi, na jeshi la wanyama pori?
    hebu tujiulize, miaka nenda rudi wimbi hilo la uporaji linaendelea, na wala hatuwahi kusikia mtu kukamatwa.
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    we naye!!!!!!!!!!!!
     
  9. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    it needs great mind and great thinking capacity to understand,

    poleni
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    du,naona wewe ndo jambazi mwenyewe.
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh, Wape Pole Mzee PJ, Eneo la kati ya Mikumi na Daraja mbili kama unaelekea Iringa au Mbeya ni Hatari sana nyakati za Usiku, nasikia wanaofanya huo Uharamia ni Wanavijiji wa Maeneo hayo kama unasafiri halafu ukafika Mikumi kweye saa Moja ni bora ulale ili uendelee na safari kesho yake
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    mkuu mbaya wenu huyu hapa chini

     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    you mean great thinker ndo mbaya wao????
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kweli, alivyorespond huyu mtu anaonyesha kuwa aidha anahusika, au anawajua wahusika. Mazingira ya post yake yanamuweka Prime Suspect!
    AK, EMBU WEKA SAWA HII MANENO NDUGU!
     
  15. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    twin akili kichwani ndo g8t thinker????????????????????????
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    eeeeeeh!!!!
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    akili ya nani nyembamba unataka kusema?
     
  18. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    nimeisharekebisha kwa kutanguliza angalizo, naona imeshika wadau pabaya, sory kwa usumbufu uliojitokeza, kama bado marekebiso zaidi yanahitajika tuwasiliane

    thanks
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah ah twin u made my deiiiii,I like it
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu Akili KumuVufu (not kichwa)

    Learn to sympathize with others - no matter what great MIND or THINKING you claim to posses it is inhumane to cheer when someone somewhere is in great pain! Wa-Kurd hawakufurahia kunyongwa kwa Saadam Hussein! This did not fix their FUNDAMENTAL problems - Hata hawa waliopora huyu jamaa na familia yake hawatasuluhisha MATATIZO yao - Hiyo njia siyo sahihi na wala sustainable by any chance...

    Poleni kwa maswhaibu hayo - Naamini kama kila mtu atawajibika kwa nafasi yake aliyonayo haya yote yatafika mwisho.
     
Loading...