Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lakini hii TRUVADA sasa yamtia kiwewe na kumletea kifaduro……….

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, May 18, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180



    Kweli aliniapia ya kuwa yeye sasa basi imetosha kabisa!
    Kweli aliniapia ya kuwa yeye sasa hataki tena hata iweje!
    Kweli aliniapia ya kuwa yeye sasa siyo teja wa asali tena!
    Kweli aliniapia ya kuwa yeye sasa siyo mshupaliaji wake!
    Lakini hii TRUVADA sasa yamtia kiwewe na kumletea kifaduro.

    Yawaje kweli yote aliyoniapia kuyaona kazi bure?
    Yawaje kweli yote aliyoniapia aone ulikuwa ni utani tu?
    Yawaje kweli hata soo asinionee pale anafarijiwa na TRUVADA?
    Yawaje kweli muarobaini huo sasa aone ndiyo jibu la tamaa zake?
    Lakini hii TRUVADA sasa yamtia kiwewe na kumletea kifaduro.

    Ngonjera anazonipa kweli kichwani haziingii hata chembe.
    Ngonjera anazotamba nazo bado kwangu ni upuuzi mtupu.
    Ngonjera anazojivunia bado hazina uthibitisho hata chembe.
    Ngonjera zake zadai eti amechoka kuwakiana nao tamaa kila kuchako.
    Lakini hii TRUVADA sasa yamtia kiwewe na kumletea kifaduro.

    TRUVADA kwani ni kitu gani kama siyo kinga ya nusunusu?
    TRUVADA ni nini kama bado haiko majaribioni tu nawe ni jaribio tu?
    TRUVADA ni nini kama siyo chambo ya kukutia majaribuni nawe unaswe?
    TRUVADA ni nini kama haiwezi kukulinda kwa asilimia zote kabisa?
    Lakini hii TRUVADA sasa yamtia kiwewe na kumletea kifaduro.
     
  2. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    TRUVADA..............imezua jambo
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hii mistari ngoja nimtafute P Fanki Majani nitoke na Singo yake naona inaweza kunitoa!
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    lemonade halahala hii TRUVADA isije kutufanya mbaya...............maana hii kuwakiana tamaa sasa yaweza kuchukua sura mpya ya matumaini.............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    lemonade halahala hii TRUVADA isije kutufanya mbaya...............maana hii kuwakiana tamaa sasa yaweza kuchukua sura mpya ya matumaini.............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    TRUVADA .........inatisha.
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    karibu sana Ndallo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mbona kama hatujiamini Rutashubanyuma...........si tumepewa rungu sasa?.......... HIV na iwe historia basi..........
     
  9. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Rutashubanyuma Truvada ndio nini mkuu? Google inaniambia kitu flan hapa siamini.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    truvada ndo nini?
     
  11. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mh.......... Jamani!, naikumbuka Loriondo.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mwe malenga wetu hata sielewi hiyo Truvuda ni lugha gani?
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    TRUVADA is for use in combination with other HIV-1 medicines to treat HIV-1 infection in adults.
     
  14. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Sasa wamareani ndio WATATUZIKA kabisa ! hawa watu wanataka kubaki wenyewe ulimwenguni!
     
  15. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    "TRUVADA kwani ni kitu gani kama siyo kinga ya nusunusu?"
    Hapa mkuu sijaelewa vizuri inakinga, inapunguza makali au inatibu?
     
  16. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ruta we kiboko aisee
     
  17. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    inafanya kavi?
     
  19. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mkuu kuipata hiyo TRUVADA kwetu sisi wa dunia ya tatu itakuwa bado ni ndoto! Dozi moja ni zaidi ya Tshs.Milioni, nami naishi chini ya dola moja kwa siku!
     
  20. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,881
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Truvada zimejaa tele mjini kaka.. sema ndio hivyo wanapewa wale walioathirika tu tena bure kwa msaada wa watu wa marekani
     
Loading...