Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Labda sijui! Darasa la Mapenzi wapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eeka Mangi, May 9, 2011.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hello JF members
    Hope you all have a lovely weekend.
    Weekend hii nimekaa mahali nikawa nawaangalia baadhi ya watu na pia vituko vyao.
    Niliona aina mbalimbali na watu wa rika tofauti. Kwa kweli tuseme walikuwa kwenye hali tunaweza kuiita ya kimapenzi! Nilijiuliza sana mwisho nikajiuliza hivi hawa wote waliwahi kupitia chuo chochote cha hii sanaa ya mapenzi? Ni nani na wapi watu hujifunzia hii sanaaa!
    Naomba kujuzwa tu!
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wengine mashuleni na viuoni, wengine mtaani. Wengine wame google, wengine majumbani mwao, yani utamaduni wao tu. Sa we chagua moja kati ya hizo uende shule.
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani ukinambia shule hata sijui maana wazee wetu hawkwenda shule! Na huko shuleni na vyuoni kuna darasa kabsaa la art ya mapenzi? Kule kwetu hakuna sipiyu wala nini. Majumbani sikuwahi hata siku moja kumona baba na mama wakitokea nchumba kimoja! Lakini watu wanafanya mapenzi! Wamejifunzia wapi?
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nipo mbona tangu karne ya 12
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ni sanaa ambayo kadri unavyozidi kukua na kupevuka kiakili ndivyo unavyojifunza mengi.
    Wewe kukaa kwako hapo na kuwaangalia hao wanaofanya manjonjo ya mapenzi tayari "upo darasani" na ukiwa na mpenzi wako utafikiria kufanya nae kama ulivyoona kwa wenzako. Na hata wao huenda walijifunza kwa kuangalia kama wewe. Hayo ya kuingia Google au kukaa Darasani kama unasomea Sayansi au udaktari ni mambo ambayo huenda yameanza kipindi hiki cha kubadilika kwa teknolojia.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Elimu hii inapatikana mtaani...
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    labda ndo ile chemistry zimekutana lol

    mmhh kuna wengine wanapendana mblele za watu
    nyumbani ni ngumi mtindo mmoja,
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huku kwetu haijafika mkuu! Hii nimeisikia kwenye tafakari!
     
  9. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo hawa wapenzi wanaigiza mbele za watu! wakirudi home wana-matumlana sio?
     
  10. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    acha uongo mangi... hata kama hukuwahi kuwaona au may be hata kama ulikuwa unalala servant kota au migombani mbali na nyumba kubwa baada ya kuwa umebalehe au kuvunja ungo lakini chumba cha wazazi wako lazima unakifahamu tu kwa,kwa hilo tusidanganyane.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    my dear sio wote..
    kuna wengine kweli wanapenda
    wanapenda haswa..

    ila kuna wale ambao ni show off tu
    mabusu tele, kushikana hakuishi
    tabasamu la hatari mbele za watu
    wakiwa chumbani wanaelekezeana migongo..
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Present Tense or Past Perfect Tense?
     
  13. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kudanganya nini sasa. Baba ana banda lake mama analala kule kwenye msonge na ngombe na mbuzi!
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sawa mwalimu weka vyovyote! Nitaja tuition soon.
     
  15. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe badala ya kwenda kuogelea beach au mazaozini weekendi unaenda angalia mavituz? huo utundu utakuleka kwa mpemba anayewazibua nyuma wako za watu na kuwauwa kwa chuki zake za watanganyika, angalia please
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmhhhh
    BE na we bwana..
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Vipi my dearest...

    Wiki "end" yako wewe ilikuwaje?
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    w/end ilikuwa hivyo hivyo tu
    kazini kwa kwenda mbele lol

    Nway we mzima kabisa lakini ??
    maana siku hizi umekuwa adimu sana
    yaani nini kulikoni..??
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nipo chuoni nachukua shahada ya uzamivu ya Mapenzi - MA(Love)..
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmhh
    Hongera sana dear
    sasa siuniambie nikusaidie
    na hizo essay maana dahh
    mi ndo sex and love doctor
    hhahhahhahaahahahha lol

    Ni txt ukiwa tayari..
     
Loading...