Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Labda mi ndo sielewi, nisaidieni...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eversmilin Gal, Jul 16, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi cielewi labda nimeona mtu amepanda kwa gari na familia yake anetoka job kanpandishwa mbele mfanyakazi mwenzake nyuma ndo kapanda mke wake na mtoto je nisawa?
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    si sawa kabisa...
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi uliishia darasa la ngapi.
     
  4. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni sawa ikiwa tu ni makubaliano ya wanafamilia wenyewe, lakini si sawa ikiwa ni kwa shinikizo la huyo anayeitwa mfanyakazi mwenzake.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Kama hujaelewa,wewe ndo wa kuulizwa umeishia darasa la ngapi,swali lako halisaidii pia hapa sio shule!
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    hyo hata me nshakutana nayo! cku 1 nlikwenda kutembelea family ya rafk yangu. sa wkt twatoka out nkamwona rafk angu na mwanae wanaingia ct ya nyuma nkamwambia mama d mbna waingia ct ya nyuma akaniambia kukaa na mtoto ct ya mbele ni risk make kama ikitoke ajali ya ghafla mtoto ndo atatangulia kuchomoka kwenye kioo cha mbele! so hii yaweza kuwa ndo sababu
     
  7. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So mshkaj wangu tukitoka job tukamptia wife inabidi mwana mpishe wife!ha ha ha,kwani kataga mayai anayalalia kwenye gari!kwan mbele kunani?uo ni ushamba na usumbufu!
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    We tega sikio utanisikia.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,197
    Trophy Points: 280
    Ni jambo la kawaida sana usijali, ila sikunyingine omba kukaa nyuma ili usipate wasiwasi!
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    I'm here,an am listening!
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Oh unajua kuimba kizungu mwenzetu kumbe we ni ndugu yake cameron.
     
  12. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    eversmiling gal,keep on smilling! hakuna ha ajabu hapo,hata ningekuwa mimi nisingekubali nikae mbele na mwanangu akae nyuma.kwa usalama wa mtoto ni bora kukaa nae!after all,kukaa mbele hakumaanishi kuwa wewe ndo mke wake,kama ni wako ni wako tu!
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    umenena vyema!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha nini????Halafu kizungu ndo lugha gani?Sijawahi kuisikia tangu nipate akili!
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    Mawasiliano ni janga la kitaifa.
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ni sawa kabisa..mtu yoyote aweza kukaa mbele sio lazima mke tu.
     
  17. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eti kwa job. Kumbe tuna wa kina mungiki au wakikuyu humu.
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kabisa mamaa kaona mshua na mshkaji wake wanaweza kupiga story vizuri zaidi kama wote wakikaa mbele. After all mamaa na mshua wapo pamoja siku zote, ikiwa pamoja na all night, huyu mgeni anakuwepo kwa muda mdogo tu.

    Ki-Afrika hii gesture inaweza hata kuchukuliwa kama heshima kwa mgeni.

    Unless ile seat ya mbele imebandikwa label kwamba "seat ya mamaa", haiko mukinga.
     
  19. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sa we siulijidai msomi mbona unauliza namanisha nini, next time acha kurukia reli kwa mbele.
     
  20. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama kuna sababu ni sawa lakini kama hamna si sawa.
     
Loading...