Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kweli sisi tumelaaniwa..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KUNANI PALE TGA, Dec 2, 2009.

  1. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimesoma habari kwamba tanzania itapeleka watu zaidi ya 60 kule copenhagen kuhudhuria mkutano wa kupunguza joto duniani.na ukiangalia nchi kama kenya,south africa na china zitapeleka watu si zaidi ya 20.kweli sis tumelaaniwa?sis tuna viwanda vingapi,ambayo inatufanya tupeleke watu wote hawo?
    pia kuna taarifa kwamba tanzania imeongoza in africa kupeleka washiriki kwenye mikutano mbali mbali zilizotokea hapo duniani mwaka huu.mimi sometimes niksoma hizi taarifa machozi yana nitoka,natamani nihame hii dunia.nisaidieni jamaani,hii nchi itanifanya nipate ugonjwa wa akili...
     
  2. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka tunahitaji sana hizo per diems kwaajili ya maandalizi ya Xmass na mwaka mpya.
     
Loading...