Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli serikali imeishiwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipindupindu, May 31, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Malipo ya fedha ya kujikimu mwanzo ilikuwa per diem jumla ya siku 7 ikapanda kuwa siku 14 na sasa imeshushwa mpaka siku 7.kama kweli hatujaishiwa kwa nini imepunguzwa?
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na bado mwisho watakataa
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Nchi inaliwa na wahuni watz tumebaki macho kodoooo.............
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nasikia hata fedha ya mizigo imefutiliwa mbali.kazi ipo bado kupunguziwa mshahara.
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,279
    Trophy Points: 280
    Enzi za mzee wa ruksa serikali haikuwa na pesa lakini wananchi walikuwa na pesa mpaka wakawa hawafanyi kazi tena

    Enzi za uwazi na ukweli wananchi hawakuwa na pesa lakini serikali ilikuwa na hela mpaka ikaweza kujenga miradi kibao,mfano,Uwanja wa mpira,barabara,chuo cha UDOM,madaraja ya Mkapa na Umoja na kuvuta maji ya viktoria-Shy n.k

    Tofauti ya hizo mbili hapo juu,Mzee wa mapoooda yeye serikali haina pesa na wananchi ndo kabisaaa wamekuwa maskini wa kutupwa,hapa kila kitu kinatoka 10 na kinarudi 0,from HERO TO ZERO

    rushwa ni balaa,elimu hovyo,matokeo hovyo mpaka yanavunja rekodi tokea Uhuru,polisi wanazidi kuua,mabomu yanazidi kulipuka,shilingi imekufa kupita maelezo,migomo kila mtaa,umalaya na ulevi mpaka mawaziri wanaongoza,visasi mpaka kwa rais,wizi mpaka benki kuu n.k
     
  6. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bora kuishiwa mfukoni kuliko kuishiwa akili. kwa serikali yetu, imeishiwa vyote
     
  7. o

    olng'ojine Senior Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ama kweli kumbe yaliyowakuta ndugu zetu Zimbabwe yaweza hata sisi kutukuta...jamani najua hawa wanao tuhumiwa kujichotea pesa zetu wanapita humu JF kama sio wao basi vibaraka wao, umasikini wa Nchi sii wa bahati mbaya, huu ni wakutengenezwa. Siku inakuja ambapo hayo mliyoyachota yatarudishwa kama kwa Mubarak na mwenzake wa Tunisia. Zaidi hata zile mlizozipeleka nje mkidhani itakuwa salama bado vitarudisha...someni alama za nyakati.
     
  8. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mi chichemi.
     
Loading...