Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli mmechoka mida hiyo mtawapata wenye hawara zao tu !!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 17, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    JAMANI HILI SI MTIHANI HUU AMA MAJAARIBU Ya ....kama mnaamua kuwazawadia wateja wenu wanufaike na mtandao wapen uhuru wa muda si mnajipangia mnavyotaka mida ambayo mnalala mkujua wenzenu awalali...sio kabisa kama vipi acheni kabisa kujitangazia uzuzshi kama huu[​IMG]
     
  2. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hapo hakuna uhuru wa kuongea.bado wanatunyonya sana tu.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mwenyewe naona uzushi mtupu wandhani sisi hatulali tunasubiri Offer..
    lakini wamefanya hivyo makusudi wakijua ..ni 5% ndo wataweza kuendana na muda huo ..
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanajifanya wana akili sana ,wanajua watu wamechoka hapo wanataka kupumzika kwahio sio rahisi wakafanya fujo za kupigiana simu.ndio biashara lakini ubabaishaji mwingi kila siku.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Wizi mtupu ....watoe saa 12 abh mpaka sita mchana waone .....
     
  6. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,640
    Likes Received: 5,585
    Trophy Points: 280
    Maoni yangu hapo ni kuwa hizo ni PEAK na OFF-PEAK TARRIFS ambazo ziko dunia nzima kwenye huduma za simu,peak time mara nyingi watumiaji ni wengi haswa business calls ambazo ni muhimu kwa uchumi,ndio maana gharama huwa juu in order to deter leisure callers(at the same time subscribers wanamake more money)
    but off peak inakuwa cheap kwa ajili kwasababu wapigaji wengi wakati huo ni watumiaji wa kawaida sio business callers.
     
  7. P

    PELE JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Unachosema kuhusu "PEAK na OFF-PEAK TARRIFS ambazo ziko dunia nzima kwenye huduma za simu" siyo kweli kuna nchi nyingine rate ya off peak hours ni 24/7 ili kuvutia wateja wengi katika makampuni mbali mbali ya simu.
     
  8. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,640
    Likes Received: 5,585
    Trophy Points: 280
    peak na off peak ziko dunia nzima,u cant deny that,however as u said some subscribers wanaamua kuondoa ili kuvutia wateja,its some kind of promotion,so huwezi kudai,kuna pay monthly service ambayo mara nyingi unapata free minutes kutegemeana na how much u pay a month,service hii most of the time haina off peak or peak time na mara nyingi unapiga cross network,lakini ukiwa kwenye pay as u go(top up using vouchers) mara nyingi zina off na peak time.
     
Loading...