Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Kikwete dhaifu,,,,,

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chuck j, Jun 19, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kauli ya mh,Mnyika kuhusu udhaifu wa mh Kikwete ni kweli'
    (1)Madaktari kugoma yeye kukaa kimya
    (2)Waalimu kuhusu mishahara,hamna kauli
    (3)Shirika la reli kushindwa kujiendesha na ubinafsishwaji mbovu yeye kimya
    (4)Kashfa mawaziri na rushwa,
    (5)Makanisa kuchomwa moto na yeye kukaa kimya,
    (6)Swala la muungano,yeye kiimya,
    (7)Mawaziri kuingia mikataba ilhali,bunge lilikataza,yeye kakaa kimya
    nb,,
    kikundi cha uamsho,,toa tamko
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Siipendi CCM na siipendi dharau
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja kuhusu udhaifu wa kiongozi wetu.
     
Loading...