Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Wizara ya Elimu haiteui Wakuu wa Vyuo Vijana?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mmaroroi, Feb 5, 2012.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni muda mrefu sasa Wizara ya Elimu imekuwa ikiteua wakuu wa Vyuo ambao ni Wazee na wengine walishastaafu. Je kupeana ulaji au hakuna wengine wanaoweza kuongoza? Anapoteuliwa Mkuu wa Chuo ambaye alishastaafu ataendeleza Chuo au kutafuta fedha ya kula Uzeeni. Umefika wakati sasa Waziri wa Elimu afikirie uteuzi wa Vijana na Walio katika ajira katika uteuzi wa Wakuu wa Vyuo mbalimbali Nchini. Ni wazo langu, wadau mnaseje?
     
  2. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    unazungumzia vyuo gani? vyuo vikuu? au vyuo vya ualimu. Kuwa wasi mangi
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hasa vya Elimu ya juu
     
  4. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,135
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Hao wakuu wa vyuo unawaongelea ni symbollic leader tu ,
    Ma VC ndo watendaji wakuu wa vyuoni , kwa hiyo tuache kulalamika tu !
     
Loading...