Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini watanzania tunamchagua kikwete?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by saider, Oct 12, 2010.

  1. s

    saider New Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo hii ningependa kufunguka namna hii na kuwataka watanzania waelewe sababu kubwa ya kumchagua kikwete ni mengi ameyafanya kwenye taifa letu tukufu la Tanzania licha ya kuwa alikuwa nguvu ya kukubalika na kupendwa na kundi kubwa la watu pia ufanisi wake dhahiri ndio unaomfanya mpaka leo watanzania waendelee kuwa na imani naye na pia sera zake safi dhahiri zisizojaa matusi kama wengine wanajaribu kugeuza siasa kuwa uwanja wa matusi na kashfa badala ya kuzisimamia ilani zao kama desturi ilivyo sasa wanajadili kuhusu ccm ikiwa wao wengine kama dkt.slaa ana kashfa nzito ambazo mpaka kuizungumzia kwa mgombea kama yeye ni aibu tena kubwa huwezi kuwaongoza watu ikiwa wewe mwenyewe unashindwa kujiongoza na mnaijua sababu iliyosababisha slaa afukuzwe kanisani?uongozi na uasherati kamwe haviendani jamani oktoba 31 tusifanye makosa kura zoote kwa kikwete tumeyaona aliyotenda
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Breaking News ????????? the swari???????????????????????????????????????????????????????????
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Umerudi kuchafua hali ya hewa?
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    HIVI WANAOSHABIKIA NA KUIPENDA CCM NA KIKWETE NI WATANZANIA?
    kikwete anayesafiri na tuchangudoa nje ya nchi...............wewe unmataka tuchague rais mgonjwa?..mkumbatia mafisadi?....unataka tuchague kikwete mdini anayependelea uislamu hadi kuweka mahakama ya kadhi kwenye ilani yake?........nyambafu
     
  5. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    hebu malizia na ushuzi basi tukuelewa coz this sound like shhhhhhiiiiiiiit to me n to ur wife...badilika wewe
     
  6. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hahahah, mkuu umenichekesha kweli, thanx.
     
  7. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Saider
    umeshapiga kura ya maoni hapo juu? Naona bado tu hamjatosheka na kura feki za redet na synovate.
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huyu atakuwa ni RIZ 1 tu! sababu ccm ni ya kifamilia bwana!
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Watanzania hawampendi kikwete bali wafuatao ndo wanampenda
    1. Riz
    2.salma
    3.makamb
    4.kinan
    5.jw
    6.shk yahaya
    7.miraj
    8.mafisadi
    9.ongezea pls......

    Kura yangu naielekeza kwenye mikono sahihi ya mkombozi na mtetezi mpya wa tanzania dr slaa
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
  11. S

    SUWI JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh huyu ni kikwete mwenyewe kaamua kujifagilia. Kura yangu sikupi n'go nani alikuambia ukabembee jamaika huku mfumuko wa bei ukiwamaliza WTZ? Hata uniambie nini kura hupati nishakuwa mtu mzima nakataa uongo wako:A S 13:
     
Loading...