Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanawake wa kimachame ni wakatili kuliko simba?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 25, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Nakofo mae/mbe
    heri ya moka mpya
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Merry xmass
     
  3. L

    Luluka JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmh!jamani!mbona mnawaandama watu kwa sababu za kutunga?hizo ni kasumba ambazo watu wamejijengea kuhusu watu flani,ila mi naamini tabia ya mtu ni yake binafsi na sio ya kikundi cha watu!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Jamani nimeandika sio woteeeeee mbona hivyoooooooo
     
  5. M

    Mary Glory Senior Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    me namjua mmoja anakaa kimara resort jina namuhifadhi ile ipo siku hapa jamvini nitawaja coz hawana roho za ubinadamu.nikiwa hospital nimelazwa kwa ajili ya kujifungua hakuja.akajidai kuja wakati nimeshatoka hosptl vile vitu sijavitumia mpaka leo nasubiri tu siku moja nimrudishie coz alichangia sana kwa mtt wangu kufa.na menngine mengi kwakweli wanawake wa kabila hili ni waajabu sana.ss kabila letu ukisema unaoa mmachame unatengwa kabisa.washenzi sana watu wa kabila hili
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duuuuuuu pdidy
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yeye ndie mzazi wako hata awe responsible na matatizo yako?
     
  8. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Pole sana mama, lakini alihusika vipi kumuua mwanao, nasema tena pole sana ni msiba mzito ulipata. Naomba fafanua kama inawezekana tuwajue zaidi na kujihadhari nao sisi waume.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni wakatili kwasababu tunaweza, what are you gonna do about it?
     
  10. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na mwaka mpya.Naona umesahau
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280

    namjua mmoja wa kimara butcher yaani alimkimbiza mumewe sas ahivi ukimwona utasema ana miaka 88 yule mzee wakati alikuwa meneja wa kiwanda cha ngozi zosi deis aisee mkewe akaja kuuza nyumba kwa kigogo mmoja wa nchi akalamba milion 50 aisinunue hiace aisee watoto wakazifanyia guest house mbona zilianza kuondoka moja baada ya nyingine ..bahti ya huyu aameishia maisha mema ameamua kuokoka kumrusia muumba
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    napita tu nguli uko wapi leo mpwa wangu hata salamu za kupaste
     
  13. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na mnasonga mbele
     
  14. M

    Mary Glory Senior Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh!!i dought she is the one am talking about.
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Ole wako upandane nao kwenye mirathi weeeeeeeeeeeeeeee mahakama itajiju mpwa
     
  16. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni mabingwa wa kutoa ngono kama hawana akili nzuri. Akija kaka, mjomba, jirani na awaye atapewa ilmradi ni mchaga. Wanapenda sana starehe na kubeba ndugu zao. Kila siku simu toka Moshi mama mkwe anataka besha besha besha hadi unachukia na kumpiga chini. Ni wanawake wakatili na wa hovyo na rahisi sana. Hata baba mkwe akibeep anapigiwa.
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Potezea mwana wamachame huwawezi.
     
  18. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    mkuu umeponda sana, ngoja lizzy aje akutane na hii kitu.wenyewe humu jamvini wapo.
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Hope apigiwe lakini asipewe ile kitu aisee ingawa niwadhahifu kidogo hasa wanapokutana na mapenzi ya kihaya loh utatamani kuhama tanzania mpwa kama ameguswa na mhaya loh anafanya yale yasiyofanyika kwenye ulimwengu wa mapenzi
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Habari ndio hiyo.
    Na nnashangaa pamoja na malalamiko yote haya bado hatuachi kupokea mahari.WANALO!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...