Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maryrose, Sep 23, 2012.

  1. M

    Maryrose Senior Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majibu pls.
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 16,491
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 113
    Ulisha hesabu tuko wangapi duniani hadi kusema wengi wanapendwa lelewa?
    Sema uliokutana nao ndio wanapenda lelewa sio wengi
     
  3. s

    souvenir JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengi sana me karibu wote niliokutana nao hata mwenye kazi mpaka nikaamua kuishi bila kuhusiana na any
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 44,601
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 113
    Sema baadhi ya Wanaume.
     
  5. s

    souvenir JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hoja sio kuhisabiwa swala ni kwamba asilimia kubwa ya vijana sa hivi ndicho wanachotaka tingefanya sensa hapa wadada wakafunguka ungejua ni wengi wanapenda kuwa kama sisi
     
  6. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,066
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Umegeneralize sana aisee..
    Hao wengi wewe umewaona wapi??
    Hebu njoo na facts ili tukujibu..vinginevyo unakuwa kama unaguess tu!!
     
  7. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,952
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Mnahusiana na watoto wa watu, mnadhani mmekutana na wanaume..sifa kubwa ya mwanaume ni kuwa provider,..mimi nasikia raha sana wale wanaonitegemea wanapokuwa materially satisfied,..A man z gotta be like that..
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,738
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 113
    Lol, wanajikausha hapa kukwepa kukujibu.
    Nina theories 2
    1- kuna genetic disorder inaharibu gene pool
    2- maisha yamekuwa magumu sana, kuna scarce resource na matumizi ya wanawake wa siku hizi yamezidi. So wanaume wa siku hizi hawawezi kuendelea kujilea na kulea familia zao. Zamani mwanaume akileta kitenge cha morogoro tu na chachacha na shanti mama anakenua. Siku hizi lace wig, mkorogo, gari, nyumba, jenereta, sijui maskuli bus! Baba wa watu awezee wapi jamani?

    Note: kumnunulia mpenzio vitu na kumpa treat sio kumlea. Wanawake tuna silika ya uchoyo na kujihesabia haki ya kutunzwa kila wakati bila kusoma alama za nyakati.
     
  9. N

    Neylu JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,637
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Mmmh.. Hata mie nilishakutana na mmoja wa hawa wanaume wenye kupenda kulelewa.. Utasikia Baby nimesahau ATM Card yangu lipia tuu wewe hii bill.. Sasa sio mara moja, leo atakwambia kasahau wallet kesho amesahau ATM card..! Mara siku nyingine anaomba umkopeshe pesa.. Duuh, ukimkopesha ndio imetoka..! Lol..! Aaah... Hayo mapenzi yalinishinda..!
     
  10. O

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,193
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 48
    Ndo mkome kupenda walamba lips!!!!!!
     
  11. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,085
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 63
    wa hivyo si wanaume ni migume gume iliyovaa sarawili, dume zima linakinga mkono kwa mwanamke, ovyooooo
     
  12. O

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,193
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 48
    Me love youuuu
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,357
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 48
    Mimi sijawahim kulelewa. hakuna atakayenilea maana kigezo cha kwanza ni mdada awe na standard ninazotaka. Kama anahela zake fine...sikubaliani na hoja ya kulelewa kama kigezo cha kumkubali mdada atakayenitaka. Hiyo haipo!
     
  14. O

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,193
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 48
    Sasa hayo yote mbona ni maisha tuu.......hakina jema alowahi kukufanya......sorry kukufanyia
     
  15. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,536
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Aisee omba razi
    sema vijana wa siku hizi sio wanaume wote angalia tofauti
     
  16. N

    Neylu JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,637
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Aaaah... Tunaongelea baadhi ya wanaume kupenda kulelewa... Kama suala ni kunifanyia jema hata mie mema mengi nilimfanyia...! Ila suala la kunigeuza mie ATM machine kila siku lilinishinda..!
     
  17. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada 10 out of 10 mark ,, umesema kweli ,,
     
  18. Root

    Root JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 16,491
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 113
    Hakuna ukweli wowote ule tena huyu . . . . . . .
     
  19. O

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,193
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 48
    Your signature banaaa.....tells it all!!!! So kwako mamii hata mtu akisahau ni kupenda kulelewa????
    Mmekula wote we ukalipa tayari ushamlea hapo????

    Au ndo tally system kila ukirudi una check ngapi katoa yeye na ngapi umetoa wewe???

    We ni muhasibu mzuri sana......CPA grade??????
     
  20. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 681
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Ukipenda Masharobaro lazimA ulipiee...so wanawake mkiwa selective ndo mnapata hayo Makoroma Maryoo

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     

Share This Page