Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini viongozi wetu wanapenda sifa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bangoo, Apr 9, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ktk kuonyesha kwamba viongozi wengi wa ccm wako karibu na vijana wamekuwa wanapishana nyumbani kwa steven kanumba. Je hii ni dalili kwamba wanajaribu kujiweka karibu na vijana ili waonekane kwamba wanawapenda vijana? Naona kama wanapoteza muda, kama mnampenda sana mngeweka basi kesho kusiwe na kazi.
    Vijana msidanganyike na hawa wapenda sifa, mbona kwa mzee kipara hawakuja kwani hakuwa msanii?.
     
Loading...