Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini vijana wa kiume???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kashengo, Oct 28, 2011.

  1. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Nimegundua nowdays sio kama enzi za wazazi wetu yani watoto hasa wa kiume hawataki kuoa kabisaa ispokuwa wachache yani vijana wako radhi kubanjuka kila baada ya wiki katika malodge na mahotel lakini ikifika issue ni kuoa not interested...hebu tujuzane wana jamvi kwanini? Kuna reasons najua lets discuss
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    wewe umeoa??
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wanasema maisha yako"tight" sana.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya vijana kujeni mtujuze nini mbaya mpaka hamtaki kuoa au mnatakakuitwa babu baada ya baba? au mnaona tabu kurudi nyumbani mapema? au hamtaki majukumu? semeni upesi Boss,Badili tabia, na wengine ebu tafadhalini tujuzeni.....
     
  5. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    mungu akipenda january mwakani
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kumbe hata mwenyewe hujaoa na unajiuliza kwa nini vijana hawaoi
     
  7. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    lakini ujue we hupangi riziki yako? Unaweza kaa mpaka 40 yrs bado mambo magumu
     
  8. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    mr.rocky ndo nimegraduate juzi na nimepata kazi nashukuru then ndo maana sikuwa nimeoa kabla
     
  9. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Lakini ukweli ni kuwa nilograduate nao they are so discouraging ukiwambia i want to marry soon yani wanaona eti unaharakia nini?
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Karibu sana kwenye hii institution ya marriage
    Mkuu usidanganywe kuna raha yake kubwa tuu.
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Wengi wao wako hivyo
    Huwezi amini niliograduate nao miaka ya 2005 mpaka leo hawajaoa na wala hawafikirii wanasema bado wapo tuu
    So wewe wa juzi wala usihangaike fuata mipango yako mkuu
     
  12. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    tena naona kama january mbali nitawaalika wana Jf
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Tutafurahi sana mkuu kwako kujiunga kwenye hii jamii ya waliouacha ubachelor
     
  14. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    vijana wengi wanabanjuka saana thats why they dont see anythng new katika ndoa na mbaya zaidi wakiona walio ndoani kuna chaos ndo wanacapitalize ubachelor wao hapo hapo
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Vijana wa siku hizi waoga wa kuface majukumu ya familia.
    Ni uoga tu unawasumbua.
     
  16. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Imagine mtu yu radhi amzalishe binti mtaani lakini kuoa wee thubutuuu....
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    QUOTE=kashengo;2723581]vijana wengi wanabanjuka saana thats why they dont see anythng new katika ndoa na mbaya zaidi wakiona walio ndoani kuna chaos ndo wanacapitalize ubachelor wao hapo hapo[/QUOTE]
    Mkuu kila mmoja ana nafasi yake kuijenga marriage yake iwe nzuri na wala bahati ya mwenzako sio yako
    Ni jammbo la kumshukuru Mungu ukimpata mwenzako unafurahi
    Wabanjuke tuu ila muda utakuwepo tuu lazima waingie kwenye issue ya marriage
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Na hao ni wengi sana ila wengine hata watoto wanaogopa sana kuwa nao
     
  19. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    pamoja na hayo mi naona kuwa so ambitious(too optimistic) sana nayo tatizo
     
  20. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    huoni kama huu ni mmomonyoko wa maadili? Hili tatizo aisee
     
Loading...