Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini tuwaogope wanaotaka muungano uvunjike?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tpmazembe, Oct 16, 2012.

  1. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tuwaogope sana Jusa na Maalim Seif ni watu wanaotaka znz yenye mamlaka kamili ili znz iwe moja ya terrorist base, kitu kitakachosababisha matatizo makubwa kwetu sisi majirani zao.

    Ogopa sana nchi inayopiganiwa na viongozi wa dini moja tu ni hatari sana.

    Hatujawahi kumsikia mchumi yeyote ambaye amechambua kuwa kuna maslahi ya znz nje ya muungano kiasi kwamba watu kuelewa kwa nini wajitenge wakati soko lao kuu ni Tanganyika, wana export na kuimport wenyewe,karafuu wanauza wenyewe, viongozi wa serikali yao wana mahusiano binafsi na nchi nyingi tu za arabuni na ulaya na mahusiano hayo yapo SASA NINI HAWA WATU WAMEKOSA MPAKA VIONGOZI WA DINI KUINGILIA?

    Ni kitu gani tunawanyonya waznz , kipi cha kuwanyonya?.

    Generally: KAMBI NYINGINE YA UGAIDI ITANUKIA ZNZ KAMA TUTAWARUHUSU AKINA ALISHABIB NA ALCAIDA WATAKUJA KUHIFADHI SILAA ZAO HAPO NA KUTULETEA MATATIZO KAMA ILIVYO PAKISTAN,SOMALIA,LIBYA.....
     
  2. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa nini hawa akina uamsho hawakuthibutu kuanza vurugu zao awamu ya tatu alikini awamu hii ya nne wamekuwa na jeuri sana.
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,862
    Likes Received: 1,177
    Trophy Points: 280
  4. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hii ni hatari sana, kuendesha nchi kidini.
     
Loading...