Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini serikali inatunyanyapaa kimkopo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Arnold Ndosi, Sep 12, 2012.

  1. A

    Arnold Ndosi Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi ninashangaa sana serekali,eti inatoa kipaumbele kwa wa2 wanaochukua course za sayansi na edukeshen........! inamaana nch ye2 inahitaji hao wa2 2 ndo ienelee? kiufupi mimi naona ni utaahira...... nchi haiendelezw na walmu ,wandis na madaktar peke yake.chakushangaza,wandis wanao2jengea majumba makubwa na barabara ni wagen licha ya uwepo wa wandis kibao.walimu wanakimbia kaz zao punde baada ya kumuliza,sasa wanasapot nini?????????????????.mimi nilichagua edukeshen ktk vyuo vyote nilivyochagua lakini hawakunichagua,wamenichagua mascom.sasa waninyimwe mkopo wakat sina hatia........!!!!!!!!!!.serekali iachene na upuuzi kama huo na itoe msaada kwa wote.wenze2 hawajaendelea kwa namna hiyo,au mnasemaje wana jf??????????
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mbona povu jingi..nani kasema umenyimwa mkopo mkuu!!!! mimi sio serikal lakini kwa walivyodai ni kwamba wao wanaupungufu wa hao watu(wahandisi,wanasayansi,waalimu) kwa hiyo wanawapa motisha ili watu waweze kusomea hizo fani kwa wingi....lakini ukicheki vizuri hiii yote ni kwamba nchi imefulia ndo maana wameamua kubase kwenye sekta hizo ila elewa hata kama program yako ni tofauti na hizo haimaanishi kwamba hutapata loan kuna kitu kinaitwa "by means of test" naiman unakitambua!!!! we kua tiar unaweza pewa au ikawa hivo tena.....
     
  3. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu..endelea kuomba rehema za mungu tu wakitoa jina lako na wewe liwepo katika waliopewa hiyo loan
     
Loading...