Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Nyerere Hakupenda Wasomi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Sizinga, Oct 29, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Viongozi wake wengi wakuu walikuwa na elimu ndogo tu. Mfano..Biti Titi, Mzee Kawawa, Kingunge nk.
    Isitoshe wale walioonekana wasomi jamaa aliwademolish...akina Tuntemeke Sanga, yule ticha wa makongo(Classmate wa Abort) na wengineo!!
     
  2. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jambo zito umeliweka kiudaku zaidi.
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alikua na wivu sana yule mzee
     
  4. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe vipi? Nyerere alikuachieni utitiri wa vyuo vya elimu, kilimo, uvuvi, ufundi, uhasibu, utibabu, maji , usafirishaji, umeme, misitu, ufugaji, siasa, uandishi wa habari, biashara, utalii, ushirika, sanaa, ardhi, fedha nk nk. Huoni kuwa hata mlipoamua kuvipandisha daraja na kuviita Universties hamkupata tabu ya majengo wala logistics. Baada ya Nyerere nyie wapenda wasomi mmejenga vyuo vingapi zaidi ya kimoja tu UDOM? Kwa miaka 21 Nyerere alijenga utitiri wa vyuo, nyie wapenda wasomi kwa miaka 27 mmejenga chuo kimoja tu, huoni kwamba wewe ni kichekesho usiye na aibu wala adabu. Hii nchi watu walikuja toka nchi mbalimbali kuja kupata elimu, walitoka swaziland, lesotho, zambia, botswana, uganda, kenya, DRC etc jamani nyie msio fundishwa na mama zenu ni lini mtamwacha mzee wa watu apumzike .
     
Loading...