Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini mafisadi hawakamatwi kama mbowe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOHN MADIBA, Jun 6, 2011.

  1. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kali ya mwaka mafisadi wameiba ma billion ya fedha hata kuulizwa serikali inawaogopa huyu mbowe hata senti tana ajachakachua kasekwa rumande na jeshi la polisi kutumia gharama kubwa kumlinda na kumsafirisha kwa helikopta hadi arusha na mahakama kumwachia huru kwa dhamana ile ile ya mwanzo. Hii serikali imechemsha katika kujali maslahi ya taifa gharama za kulipa posho kwa ffu na usafiri wa helikopta ungeweza kusaidia vikongwe wangapi wanaoshindwa kwenda kupata huduma za afya vijijini. Tujiulize hao mafisadi wawajulikani mbona polisi haiwakamati...
     
  2. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama mafisadi ,CCM na serikali ni kitu kilekile ili mfisadi wakamatike lazime vitu nilivyovitaja CCM ,mafisadi ,serikali na JK walau Kimojawapo kiwe tofauti vinginevyo ni kites ga maji katika kinu.PEOPLE'S POWER is the only solution!
     
  3. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JK alishasema hawezi kuongoza nchi kwa sababu Mwalimu Nyerere alishindwa, Mwinyi alishindwa na Mkapa kashindwa. Akasema na yeye ameshindwa na tusimlaumu.
     
  4. delabuta

    delabuta Senior Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio mujue tuna vilaza wangapi serikalini? jamani natamani nilie.
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ah aha ha da ama kweli serikali kwishiney
     
  6. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Mbowe amekamatwa kwa kuingilia maslahi ya hao walioneemeka,pili tunakaribia kikao cha bajeti kumkamata Mbowe ni kupunguza kasi ya watoa hoja bungeni.Tatu mafisadi wa kweli wana mahusiano na vinara,hawafanyi bila idhini ya viranja.Nne vyombo vya dora na mahakama vipo tu kwa maslahi ya Chama tawala.Subiri katika ya kuchakachuriwa labda kutakuwepo nafuu kwa walala hoi.
     
Loading...