Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini kila ajali ya basi la mohamed inahusisha kupasuka tairi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Dec 18, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    Kama ni imani za kishirikina hili liko dhahiri na wazi kabisa.
    Kila ajali inayohusisha mabasi ya mohamed, utasikia tairi lilipasuka.
    Kila mwaka wanauwa watu wengi mno ambao wamefanya kosa kubwa moja la kuiamini mohamed trans na kuwalipa nauli ili wafike kwao.
    Jamani hawa mohamed hawajifunzi kutokana na makosa, kwanini wasitafute matairi imara na madhubuti ambayo wasafirishaji wengine wamekuwa wakiyatumia?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    siuamini ushirikina ila hili nalo linanitia wasiwasi hawa jamaa si walikuwa wamefungiwa juzi juzi tu hapa? well cha muhimu kwa watanzania ni kususia magari yenye sifa mbaya ili wajirekebishe, na yale yenye sifa nzuri kuzidisha sifa zao ili wasiharibu biashara
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Do sijui watakubali nirudishe tiketi yao kwani nimekata kusafiri kesho na hilo limeniogofya:(
     
  4. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Well said Naniliu, kweli inatia mashaka why why why????? innocent people wanapoteza maisha bila sababu za msingi, too sad.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280

    Ndugu shtuka, mwisho wa mwaka huu usije na wewe ukafanywa kafara
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Dec 18, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tatizo la Tanzania ni moja, hatufanyi utafiti kabla ya janga kutokea, maana basi za Mohamedi Trans mara mbili nakumbuka zimekula mzinga na ikidaiwa chanzo ni tairi sasa husika mamlaka husika zimefanya utafiti kujua ukweli juu ya matatizo ya matairi yanayolalamikiwa. ? au tunaendelea kusubiri mamia yawatu waendelee kuangamia, ni kama tumelaaniwa sijui.
    kweli mimi nashangaa, utaona mara basi zinafungiwa kupisha uchunguzi halafu mara basi zinasamehewa.
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huwa sipandi magari yenye MAJINA ya ajabu ajabu.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    I am speechless my dada! Speechless.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280


    Unaweza kuta majina yanachangia hebu tushauri na sisi tuwe tunapanda yapi tuepukane na balaa hili
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kule Singida basi lao liliungua majivu na kuondoka na maisha ya rafiki yangu kipenzi, aliyekuwa mwanafunzi wa IFM!
    hAKIKA KUNA KITU FULANI cha siri na hawa watu.
    Nauogopa sana utajiri wa wabongo!
     
  11. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    So hurting!! I dont believe kwamba ni kafara! can someone really sacriffice so much ppl for money? no please let not that thing cross my mind!
    Angalizo Usalama barabarani--- Acheni usaniii. Sidhani kama jamaa alikua anatembea mwendo wa 80km/hr. Hilo tairi lazima lilipasuka kwaajili ya mwendo kasi, na ndio maana hata Dereva akashindwa kulimudu gari!
    Usalama barabarani, what is your next step to make sure passanger vehicles go at the said speed of 80kms/hr?
    Am sure you will be somehow stricts in this two weeks! kama mlivyokua strict siku za mwanzo ilivyotokea ile ajali ya Tanga! Then in one months time mshasau watu wanakamua spidi kama kawaida!!!
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    unategemea kama wanaweak matairi used yatahimili kweli
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    majina mengine yana majini
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Nadhani tumetumikia adhabu moja kutoka katika hili basi ndugu yangu. Am speechless!
     
  15. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    wewe issa tafuta mtoto na uache kutoa watu kafara.Muombe MUNGU akupatie watoto na utajiri wote huo bado unataka utajiri uongenzeke kwa ktoa watu kafara?
     
  16. JS

    JS JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Halafu niongezee/nieulize ni same ipi ambayo ajali hii imetokea maana kuna sehemukati ya Hedaru na Mwanga pana UPEPO mkali sana ambao hata gari kubwa kiasi gani hupaswi kwenda speed kubwa ni 50km/hr madereva huwa hawazingatii sehemu hiyo kabisa mwishowe ni kusukumwa na upepo n akuyumba barabarani nishawahi ona hii kidogo tupate ajali mbaya sana
     
  17. M

    Magezi JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mohamedi trans tatizo ni kununua matairi yasiyo na ubora
     
  18. 2c2

    2c2 Member

    #18
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lets stop thinking non sense, how will we be different from those who were there during maji maji war{uchawiiiiiiii} , lets think technically and scientifically; matairi wanayotumia kweli yanaubora? kama hayana vyombo vyetu vinafanya nini?; na kama waliwafungia miezi mitatu walikuwa wanawafanyia nini ?
    kwa hiyo miezi mitatu waliwafungia wakabadilisha root baada ya muda kwisha wakarudisha mabasi yaleyale mabovu katika root hii.
    HUU NI UZEMBE WA WATENDAJI WETU WASERIKALI WANAFANYA MAMBO BILA KUFIKIRI WATU WASIO NAHATIA WANAPOTEZA MAISHA, HAINA LOGIC KUFUNGIA MABASI MIEZI MITATU HALAFU TATIZO LILE LILE LINAJIRUDIA BAADAE AU NAO WANAWAZA UCHAWI
     
  19. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #19
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Alieleza yule meneja wa Mohamed Trans,au la bada alikuwa ni meneja wa basi lingine ambalo tairi lilipasuka. Alisema wao hawawezi kulaumiwa kama tairi lilipasuka. Wa kulaumiwa ni Kampuni iliyotengeneza yale matairi,kwa sababu wao waliweka tairi jipya ,lakini hilo tairi limepasuka.
    Kutokea hapo,katika maelezo hayo,tunaweza kuona tatizo liko wapi. Nadhani wote ambao tunasafiri na haya mabasi tunafahamu. Mnafika katika kituo cha kupima uzito,dereva anasema shukeni,halafu mtapanda basi baada ya kupima uzito,au kama abiria wamesimama,wanaambiaw,kwamba wasogee mbele,kwa sababu wakiwa nyuma,uzito unaongezeka katika mizani. Sasa,kwa tabia za namna hiyo,do we nee to look any further for the cause of these accidents?
     
  20. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    visingizio huwa haviwaishii hwa watu, kwani matairi wanayotumia yanaagizwa kutoka china? gari ikiwa kwenye mwendo mzuri hata tairi likipasuka madhara yake hayawezi kuwa mabaya kiasi hicho...
     
Loading...