Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Kikwete asiwakamate na Kuwafunga Lowassa na RA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Jan 17, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF mambo yanavyoenda hapa TZ hawa watu wawili ndo wanasababisha maafa kila sehemu Arusha wapo, Dowans wapo, EPA wamekula Kagoda etc

    Kama hawa watu na wengine hawatowajibishwa KIKWETE atafungwa na wananchi wanyewe

    Note: HASIRA za wanachi zinapanda taratiiiibu,wht next......
     
  2. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    wapowengi Karamagi TICS, Mkono BOT Scandal, hawa wote wanaitwa watotot wa Mbwa maana mtoto wa mbwa ukimwonyesha Mguu anag'ata , ukimwonyesha kiatu hivyo hivyo , ukiwaonyesha pesa tu wapo tayari kukutoa utumbo
     
  3. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwenye kongamano la katiba jumamosi Mzee Mkinga alisema yafuatayo: (Nanukuu context si neno kwa neno)

    "Nyerere tunaweza kumsamehe kwa makosa aliyofanya kwa sababu hakuwa fisadi na akisema anachukia rushwa unamwona hata kwenye macho anaichukia. Hata mawaziri wake wakuu hivyo hivyo
    Kawawa akisema anachukia rushwa unamwamini;
    Sokoine akisema anachukia rushwa unamwamini;
    Ahmed Salim akisema unamwamini;
    Msuya akisema unamwamini"!

    Kisha akatugonga na swali "Lowasa akisema anachukia rushwa mtamwaminiii??? Ukumbi ukaripuka "Hapanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa"

    Kitu pekee huyu mzee hakufanya ni kama angeuliza "Je JK mnamwaminiiiii???

    With all due respect King of Kings: Can JK do what your post says?? Kwanini Jk asiwakamate na Kuwafunga Lowasa na RA?
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu asante kwa kuanza ningeshauri JK aanze na hawa then wananchi watakuja kwake
     
  5. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Inavyoonekana hawa jamaa wawili wameji-encroach na serikali ya JK kiasi kwamba hana analoweza kufanya kabla wao hawajapiga counter attack.

    Hebu fikiria hili: JK atazungumza nini kinyume cha RA kisha hilo neno likasikika kwa Salva na asimwambie RA. Wana orodha ndefu sana ya watu walio watiifu kinyume na rais ingawa kawateua yeye.
    Tunaambiwa UVCCM na UWCCM kumejaa wafuasi wa hawa jamaa wawili. Hawa jamaa wanaendesha nchi wakiwa wamekaa kiti cha nyuma.

    JK aliutaka sana urais lakini hakuwa na maono ya nini afanye akishaupata. Kama angekuwa na maono ni wazi angekuwa amejiepusha na genge hili toka mwanzo ama sivyo angefanya kuwatumia kisha akipata madaraka anageuza kibao kama Mwanawasa alivyomfanyia Chiluba (zambia) au Muthalika alivyomtenda Bakili Muluzi (malawi).

    Ila kama kuna kitu watanzania wanaweza kumkumbuka kama shujaa ni pale akiwadondosha hawa "giants"
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    HAWEZI WWEWE UNAWEZA KUMKAMATA MUMEO NA KUMFUNGA?UNAWEZA KUFUNGUA KESI YA MADAI DHIDI YA mKEO?KAMA JINSI USIVYOWEZA NA JK HAWEZI KABISA,KWANZA JK NI MGONJWA MUMUACHE APUMZIKE KWA AMANI JAMANI
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kitendo cha JK kuwakamata RA na EL ni sawa na kujikamata mwenyewe.
    Vilevile angalieni anavyosuasua kutoa tamko kuhusu malipo ya Dowans, anajua akipinga au kukataa kulipa zile pesa, na yeye atatajwa kuwa mhusika wa Dowans.
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    na keshakopa Ulaya ameahidi kulipa mwezi ujao sasa huku mnavyomgomea anaweza akafa
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mi nafikiri akajisalimishe yeye kwanza,nafikiri ni fisadi aliyejaliwa sura nzuri yenye tabasamu innocent na sauti ya kushawishi kuwa ni mpenda watu ila rohoni mwake ni mtu anatuona wananchi tuliomchagua wajinga na kwa hiyo anafanya atakalo...:Cry::Cry:
     
  10. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Da Michelle aina hii wanaitwa "silent killers"!!
    Anakuua huku anacheka
     
  11. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hicho ni kitu kisichowezekana kwasababu wao ndio wamemweka hapo na wanashirikiana naye kwenye ufisadi. Akithubutu kufanya lolote against yao anajimaliza mwenyewe
     
  12. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ww unaweza kuwakamata na kuwafunga MABOSI wako?
     
  13. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    labda yeye jk akamatwe na hao mafisadi wamtie jera sio yeye awakamate. atolee wp ubavu huo? kwani kikwete ndo kiongozi wa mwisho serikalini? wapo yeye geresha tu.
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    For this world no body is above the law

    wananchi wataanza na yeye
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Luis Moreno Ocampo his on his way to Tanzania! Wale wote waliohusika na ubadhirifu na mali ya taifa hili ole wao!
     
  16. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama hilo lingewezekana angeshafanya siku nyingi,ukweli na kwa ufupi hana mpango wowote wa kuwachukulia hatua tena kwake yeye anawaona hao watu kama malaika vile.Ni vizuri sasa watz tukajifunza sana ni jinsi gani ya kuwatambua wale wanoomba uongozi kwa nia ya kuhudumia taifa na wale wanaoingia kwa maslahi yao na magenge yao.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nchi haitotawalika!
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu Masa hiyo haiwezekani
     
  19. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk sio rais, EL na RA ndio marais wa tz. Jk anawajua mamafia hawa, walimfanyia kazi nzuri ktk kampen zake 2005 ambapo taifa zima lilipewa rushwa na kuanza kuimba jk jk jk pasipo kufikri.
     
  20. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwani urafiki wa kikwete rostam na lowasa ulianzia barabarani?.................hawezi kuchukua hatrua zozaote zaidi ya kuwahadaa watz wa sayansi na tech.....ambao hawadanganyiki tena
     
Loading...