Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini JWTZ walihusika??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Oct 21, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Juzi tulishuhudi Magari ya Kijeshi yakiwa yamebeba wanajeshi yakirandaranda mtaani kwa nia ya kudhibiti vurugu za waislamu!Lakini swali nikwamba Jeshi la polise limeanza kuingiwa baridi na kuomba Manpower??Maana Kamanda kova aliuliswa na BBC kuhusu jeshi kuhusika kudhibiti vurugu akakana kwa kusema hajui kama na wao walikuwa kwenye hiyo operation ila yeye anasemea upande wapolisi!!!
    Mimi nauliza je tumefikia hapo??Inamaana uwezo wa polisi wamefikia hapo!?
     
  2. m

    masagati JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Wale wana pewa idhini na mkuu naona alifikili pengine polisi wake wangepata upinzani basi walikuja kuhitimisha game wao wamefuzwa vita.
     
  3. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uko sawa kabisa ule ni mkwala tu wa jemedari kwani waandamanaji wakiyaona tu yale mavazi wanajua hapa sipo tena...
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,788
    Trophy Points: 280
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]Sasa tutaingilia maandamano yoyote ya kuhatarisha amani [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Sunday, 21 October 2012 11:57 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    Patricia Kimelemeta na Pamela Chilongola
    Mwananchi

    JESHI la Wananchi wa Tanzania (JWTZ), limewataka wananchi kulinda amani iliyopo na kuepuka vurugu zinazohatarisha usalama wa nchi.

    Kauli hiyo, imekuja siku moja baada ya waumini wa dini ya Kiislamu jijini Dar es Salaam kuandamana kwenda Ikulu, ili kuishinikiza Serikali kumwachia Sheikh Issa Ponda na wafuasi wake 49 waliokamatwa wiki iliyopita kwa tuhuma mbalimbali .

    Akizungumza na gazeti hili jijini Dar es Salaam jana, Msemaji wa JWTZ, Kanali Kapambala Mgawe, alisema hatua ya wanajeshi kujitokeza katika kuzima vurugu zilizotokea jijini juzi, ililenga katika kuwaonyesha wananchi kwamba JWTZ ipo kikazi zaidi, na kwamba anayetaka vurugu atashughulikiwa kisheria.

    "Juzi tulionyesha‘talent show force' ili watujue kama tupo kazini, hata kama wametuona tupo kimya, hatuna mzaha katika kulinda na kusimamia ulinzi na usalama wa taifa hili, kwa hiyo tulikuwa kwenye sehemu ya utekelezaji wa majukumu yetu, na kwamba atakayekwenda kinyume tutamshughulikia," alisema Mgawe.

    Alisema zoezi hilo ni endelevu kwa maandamano yoyote yatakayoonyesha dalili za kuhatarisha usalama wa nchi.

    Msemaji wa huyo wa JWTZ alisema wanajeshi watashiriki kikamilifu ili kuhakikisha kuwa wananchi wanafuata sheria na taratibu zilizopangwa, bila ya kuathiri usalama wa nchi.

    Alisema kwa sasa wanasubiri kibali cha polisi cha kuhusu kuhitaji msaada ili waweze kuungana nao katika kushughulikia maandamano yenye lengo la kuhatarisha amani na utulivu.

    "Tunawataka wananchi kufuata sheria na taratibu zilizopo na kuepuka kuhatarisha amani ya nchi, kama wanataka tuingie kazini tutafanya hivyo, ila tunachowaasa ni kufuata taratibu zilizopo," alisisitiza.

    Katika vurugu za juzi, watu 53 walitiwa mbaroni kwa tuhuma za kushiriki kwenye maandamano.

    Kwa mujibu wa Kamanda wa Polisi wa Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, watu hao watafikishwa mahakamani Oktoba 22 mwaka huu.


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  5. A

    Amri kuu ni Upendo JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nadhani ni sahihi kabisa kwa JWTZ kuingilia fujo za hawa wachomaji.Kwani JWTZ ni jeshi la kulinda wananchi, na hapa tumeona wananchi wakikosa amani kwa uvamizi, wizi, vitisho na mauaji yanayofanywa na baadhi ya vikundi vya KIISLAM!! BIGUP JWTZ, wakijaribu kutuharibia amani na utulivu wetu tena na iwe kama WAMEGUSA MBONI YA JICHO LAKO halafu wasikilizie muziki wake!
     
  6. KATUMBACHAKO

    KATUMBACHAKO JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    JWTZ ndio wenye nchi ! Amani inapo-potea lazima waingie kazini! KUVUKILAND IS VERY FAR . . OR . . CLOSE?
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi za kuingia kwa Wamalawi na Alshababy kwenye vurugu za ndani ndio maana JW wanaingia front.ile ya kwenda Ikulu kama ingeleta madhara wangeulizwa walikuwa wapi?!
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    faaar faaaaaaar........., close!
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yani akili zao bana walijua wakifika ikulu wanachukua nchi elimu muhimu sana washukuru wazazi kukupa elimu
     
  10. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Hawa waandamanaji wamewazoea FFU na mabomu yao ya machozi, juzi hata Mgambo wa Jiji walitamba wakijua JW wapo
    Big Up JWTZ zoezi liwe endelevu wajue Nchi sio dhaifu
     
  11. J

    John W. Mlacha Verified User

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kundi la Ponda lina link na al shabaab na inteliensia ilipata hii taaarifa ndio maana jeshi likaingia kazini kuhakikisha hakuna mvaa pedo anayeigusa ikulu
     
  12. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Message is very clear and loud!
    Kuna uzembe mkubwa katika kukabili wachafuzi wa amani ambao wanafanya vitendo vya kuidhalilisha serikali mchana kweupe.

    Watu wana lazimisha kuandamana katikati ya jiji la DSM hadi makao makuu ya polisi aliko Saidi Mwema, na kudai wahalifu waachiliwe, na wanaachiliwa!
    Uchomaji wa makanisa kwa zengwe la kutungwa kwa hila li kupata sababu ya kuleta vurugu nchini.

    Watetezi na wanasiasa tuliowaamini wakujiumauma midomo kuchukua hata madhubuti kuzuia au kukemea vitendo hivyo.

    Gaidi Ponda kujinafasi kwa kutoa matamko ya kichochezi mwaka mzima bila kuchukuliwa hatu yoyote.
    Radio Annur na zingine za kiislamu kuendelea kutoa uchochezi bila kuchukiliwa hatua yoyote

    Kwa mlolongo wa matukio hayo ni wazi polisi sasa wamekuwa compromised ha ni kama mbwa anayejua kubweka lakoni hana meno.

    Hao waandamanaji si wanapajua makao makuu ya jesji Upanga?
    Waandamane kwenda pale na waone kilichomg'oa kanga manyoya!

    Kwamba jeshi, tegemeo la mwisho katika usalama wa nchi wameamua kuingilia kati vurugu hizi za waislamu is welcome news.
    Hata hivyo waliokabidhiwa usimamizi wa hali ya kisiasa na usalama wa nchi hawajafnya vizuri so far!
    Haya yote ni matokeo ya uzembe na kutotilia maanani umoja na mshikamano ulioachwa na waliotangulia kiuongozi.
     
  13. k

    kigoda JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hayana hata aibu yamevaa pedo eti yakateke ikulu. Imani zingine bana! Yaturudishie sadaka zetu yananikera sana majitu haya.
     
  14. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuuliza kwanini JWTZ walihusika, si wakati wake, uliza lini tutaipiga Malawi.
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nao itaenda watazoeleka tu,,,,polis kwa sasa iz nothing
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sasa hao waislam wa kariakoo tu wamelitoa jeshi,,,,,,je wa nchi nzima?????
    Hakuna mwenye mpango na ikulu,,,waislam hawatak ikulu,wenye kuhitaj ikulu ni chadema,ambao kwa siku 365 wanaandamana siku 300,
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hakuna muislam alotaka kufika ikulu kuchukua nchi,,,,wewe mwenye elim pia haijakusaidia,waislam walisema wanataka ikulu???kwana ni mara ya kwanza kwa watanzania wa nchi hii kuandamana kwenda ikulu????
    Kumbe hata matukio yanayotokea nchi hii huyajui MBWIGA WEWE
     
  18. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hawana maana Hawa jeshi la kuchumia tumbo tu.... Ningewaona wa maana Kama wangemngoa dhaifu madarakani
     
  19. c

    chazal J Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha UZANDIKI wewe
    unaongea upuuzi tu,je una evidence? Au UNA
    FUKA! MAKAFIR BWANA....!
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kama ni hivyo naomba uanzishe thread ya kuuliza hilo swali lako!!
     
Loading...