Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini jk hajahudhuria mazishi ya wanajeshi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MATESLAA, Sep 7, 2012.

  1. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wadau nimesikitika sana kwa kitendo cha baba rizi 1 kutohudhuria mazishishi ya wanajeshi walio kufa sudani... Hatimae amekwenda kampala,,hii ni jinsi gani inaonesha jeshi letu halithaminiwi

    Hapa imekaaje wadau
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    chezeiya trip ya UG wewe?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    halafu kwenye mazishi ya zenawi nani aende
     
  4. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    vuta waya ikulu upate habari kamili.
     
  5. s

    sugi JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kwani hao wanajeshi ni wasanii???
     
  6. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kila m2 anaangalia penye maslah bana ka trip cha Ug kapo juu ktk upande wa posho, natania 2 bana cjui kama ni kweli.
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sasa ug si nisawa na tz au anapenda kukaaa hewani kama popo!!!! Sijui ingekuaje kama angekuwa anasafiri na basi
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Habari yafo mmeku?
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Alitamani wakawaagie huko Sudan angekuwa wa kwanza kufika huko msibani!!!yuko Uganda huko!
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Jeshi nalo limelala wanaota vitambi tu vya bia za dezo toka kwa Alfani
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kwani mazishi yamefanyika nchi gani? Ingekuwa walau south africa angeenda.
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    ajigawe mara ngapi? km makaburi yao ataenda kuyaangalia
    Ikulu kuna Itifaki, na Mkuu wa Majeshi Mwamunyange alimuwakilisha. sasa MKUU ROMBO utahudhuria mazishi Nchi nzima mpaka hata ya kule alikowakilisha Mwandosya (kwa D Mwangosi) mtajauliza mbona hakwenda
     
  13. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nashatiki mmeku teamba wawakwa kuukeri??
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Ngikeri Daslam mmeku. Nave ni kuukeri?
     
  15. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sasa mkuu na yale yanayotokea nnje ya nchi kwanini asiwatume wawakilishi kwa mfano waziri husika,,au kwakuwa kulikuwa hakuna ndege
     
  16. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aiseee mkuu mbona huwa anaudhuria mazishi nnje ya nch?? Na asitume wausika husika mfano mawaziri usika??
     
  17. s

    sanjo JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fikiria kulivyochimbika pale Sekenke baada ya Wachina kutengeneza barabara isiyo na kiwango!!! Safari ya Kampala kwa kutumia Kampala Coach isingekuwa na mvuto.
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Baharia anataka kuweka rekodi ya kuzurura nje, yuko Kampala na kama sikosei ni safari yake ya 337, still more to count!!!
     
  19. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaa alifaa asomee urubani huyu

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  20. a

    adolay JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Siku zote Kikwete anafanya maamuzi ya kutalii na kusanii.

    Ni bigwa wa kuhudhuria mazishi ndani na inje ya inchi, lakini pale tu yanapokuwa na maslahi either kwake binafsi, familia yake au chama chake, Chama cha Mafisadi na wakati mwingine shughuli za kidini.

    Kuwa na kiongozi mtalii, msanii, mbinafsi na pengine mwenye harufu ya udini ni hatari sana kwa taifa na watanzania wote kwa ujumla hasa wapenda amani.
     
Loading...