Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini bei za umeme zinapanda Tanzannia wakati Kenya zinashuka?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Jan 14, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa taarifa zilizotolewa na shirika la umeme la Kenya KenGen ni kwamba bei za umeme nchini humo zitaashuka kutokana na kuwa na maji ya kutosha. Je inakuwaje hali ni tofauti Tanzania ambayo ina vyanzo vingi kuliko Kenya?
    Kwa uhakika zaidi GONGA HAPA.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nyie kwanza mna maji ya kuwatosha.....
     
  3. b

    buswe Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tz tunawalipa dowans, aggeco, iptl nk. kwa hiyo operation cost za tanesco zinakuwa juu. Gharama hizo kenya wanazo? gharama zilizoongezeka zilipwe na serikali kwasababu ndiyo imesababisha yote hayo.
     
  4. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii ni awamu ya tatu wanapandisha bei bila kuwa na mabadiriko yoyote katika kutoa huduma kwa wanachi. Hivi hawana njia nyingine mbadala zaidi ya kuwaongezea mzigo wananchi!
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani Kenya ni Tanzania ?
     
  6. MissyNana

    MissyNana Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka wafaidike wao kwanza; haiwezekani umeme wenyewe haupatikani/haupo kabisa halafu bado beiinapanda. Hivi sijui wanafikiria nini, sijawahi kuona viongoziambao wanapenda kuona wananchi wao wanateseka. Kwanihayo ni mateso...
     
  7. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maisha bora kwa kila Mtanzania!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Bei ya unit hamsini za mwanzo Kenya ni ksh 2 sawa na Tsh 36 tu. Siku zote tunatukana Kenya oh manyangau,oh man eat man society kumbe,manyangau tunao hapa hapa.
     
  9. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duu. yaan zamani ka buku ten napata unit 52 na vi points, sasa hivi ntapata kama 36 points du (tofauti almost 17pts) ndo zinalipa dowans? ama? nijuzeni jamani....! ChiChieMu oyeeeeeeeeeeeeeee.....!!!
     
  10. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Usisahau uganda nako imepanda siku moja kwabla ya tz
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    nchi hii m*t*ko sana,watulivu kama twiga
     
  12. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    jiulize kwa nini wengine wanatibiwa muhimbili na wengine wanafia APPOLO
    Ukipata jibu oanisha na swali
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii ndio Tanzania na CCM ndio chama tawala.
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Alafu hawajui ilo ongezeko lina Chain impact kwenye bidhaa ultimately kwenye maisha ie cost of living itapanda.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    nchi ya vilaza
     
  16. Z

    Zlatanmasoud Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesahau kuwa Tanzania ni best LOOOOOOOOOOOOOOOOSER?
     
  17. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kenya ina serikali. Tanzania ina mibaba zero brain full kujipendekeza serikalini
     
Loading...