Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwani ni lazima wote turundikane Dar es Salaam?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by majogajo, Mar 28, 2012.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jaman kila mtu akiweka uzi wa kuomba kuanzisha biashara wanajamvi watamshauri location achukue maeneo ya Dar, sasa je sisi watu wa mikoani ndani yaani mawilayani tuanzishe biashara gani huko?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    zipo biasharaa nyiingi na kubwa za kufanya mikoani....
    nyingi mno
    kilimo,hospitality...entertainment na kadhalika
     
  3. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tena nafikiria kuna opportunity nyingi mkoani/wilayani kuliko Dar es salaam na hasa ukiwa creative ukafanya kitu tofauti kidogo. Pia fikiria biashara ya kuchukua vitu Dar es salaam na kuvipeleka huko mkoani/wilayani kwako, unaweza ukawa msambazaji wa some items/products wilaya nzima... you will make money..
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hilo lilikuwa swali zuri kama ungewauliza mawaziri.
     
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    si kweli unayoyasema,kama ni mfuatiliaji wa jukwaa hili utagundua 60%+ tunaoperate vijijini, dar zipo familia tu
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kweli jamani, wampwapwa na sisi mwishoni tutakimbilia mjini sasa.
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Vipi nikileta biashara ya machinjio italipa hapo Mpwapwa? Nilipita siku moja huko nikienda Kibakwe, nikaona kila familia ina machinjio yake, ndio maana tunarundikana Dar.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    italipa malila. Mbona kkoo maduka kibao na kila siku yanaanzishwa mapya. Ngoja tufanye kautafiti.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Dar kuna biashara gani? Huku kuna wachuuzi tu!
     
  10. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haha,lkn Dar si ndio commercial capital tz au?and one of the fastest katika kukua kibiashara Afrika.
     
  11. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kaka hyo nilo highlit bado sana huku mikoani.
    na ni biashara ambayo kamwe hutokosa wateja.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    ukumbi kama dar live
    ukiweka mkoa kama mwanza au arusha
    utavuna pesa mpaka ukimbie
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naomba niambie hizo aina za biashara za hospitality
     
  14. m

    majogajo JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ngoja nijaribu enterment.......ila maeneo mazuri yalishanunuliwa na wakubwa na wakayaacha idle, ukiulizia unaambiwa usiguse. cjui ntafanyaje?
     
Loading...