Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwaito msaada

Discussion in 'Entertainment' started by Dio, Dec 26, 2011.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wana jf
    kherini ya kristmass na boxing day.
    Nina shida kama kuna mtu mwenye link ya nyimbo flani hivi ya kwaito,kwa hapa bongo tunapenda kucheza kwa kujipanga pamoja,kwa kifupi sijui wimbo unaitwaje,naomba mwenye link au wimbo unaitwaje.
    Natanguliza shukrani za dhati.
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kwaito ni style ya nyimbo za south africa sio nyimbo moja n mara nyingi zinapigwa kwa collection ya nyimbo kibaaaao....Subiri mtu ataeweza kukupatia link..atakuwepo tu.
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    poa mkuu
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tupo ila link ndo mgogoro....
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    bora wewe link....mimi nipo nauimba hapa ila jina sasa ndio gogoro......

     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Tangu lini Preta ukaimba?...Hakyanani .Ukifanya show andaa hela za kuwarudishia watu.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280

    hivi unaifahamu Kwaito au unaisikia..........?

     
  8. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mafiki zolo. Clik katika google iyo kitu
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Shida yako unadhani "HAKUNAGA" ndiyo kwaito!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Bi Kidude ana miaka zaidi ya 100 nae bado anaimba na watu wanalipa kiingilio, sasa huyu Preta mwenye miaka 67 atashindwa nini?
     
  12. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    Anaimbaga bwana hukumbuki siku ile pale soweto garden aliimba wimbo wa madonna-Holiday!. Utakuwa ulikuwa haujafika!.....
    Salama lakini mkuu PJ, msalimie Preta!
     
  13. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kijana tafuta Jina la wimbo unaoupenda, mimi sio mpenzi sana wa Kwaito, ila naweza kukusaidia kama unajina la huo wimbo nina collection kibao za Nyimbo za South Africa mpya na zamani. Ila mimi ni mpenzi wa House Music ya South Africa. Pata jina ni pm nitakutumia Kijana
     
  14. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jamani preta anawezekana akawa na umri huo jamani? Kwa mtazamo wangu nafikiri labda ana miaka below 30.
     
  16. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  17. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ngoja tuangalie
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kumbe tuko wengi nawakubali sana jamaa kwenye upande wa house wanajitahidi sana nina collection za kutosha za house
     
Loading...