Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wenye uelewa wa hili humu jf tafadhali jibu hili swali!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Advocate J, Jul 8, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wana jf mim nna kaswali kangu kadogo ivii kiwango cha mwisho cha elimu ni kipi u profesa au kuna zaidi ya hapo plz nijib
     
  2. m

    master gland Senior Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So what next?
     
  3. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kwa mantiki hiyo mtu akiwa profesa ndo mwisho wa elimu?by mpigamsuli
     
  4. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    labda unauliza ki mantik ip maana nazan ushackia kua elim haina mwisho ama!
     
  5. data

    data JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,657
    Likes Received: 1,548
    Trophy Points: 280
    nani tena wewe?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    •Elimu haina mwisho wala kiwango,unaweza ukawa proffesor kumbe wa kiswahili au wa mitishamba lakini ni Proffesor!
    •Soma sana kuongeza ufahamu hao wanaojihita maproffesor sijawahi ona wakitengeza au kutoa idea ya uvumbuzi,Tuna wataalamu wa nuclear hapa nchin wapo kwenye levo za u-doctor tuna uranium lkn still umeme mgogoro wameshindwa hata kutengeneza kibatali,usiogope title hayo ni majina hata kwenye kanga yapo! Haijalishi wewe una title gani bali una mchango gani kwenye jamii? Una taarifa kwamba hao ma Dr na Ma Pro ndio wanaloliingiza taifa motoni?
     
Loading...