Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wenye mahusiano tu Woman Civilazation

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mohammed Shossi, Jan 29, 2011.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wanajf ningeomba tujadili hii picha wake kwa waume especial wenye mahusiano kwa maana watakuwa wame experience vya kutosha wanapokuwa na wapenzi kama wameona za miaka gani kati ya hizi.

    Asanti....
     

    Attached Files:

  2. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Binafsi nimesha wahi kushududia hiyo 2010 mwaka jana...................
     
  3. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Shossi miaka inavyokwenda hili vazi linazidi kuwa dogo, mwisho watu watavaa uzi!
     
  4. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mbona ya 2010 hukuianika hapo au imeshakauka kabla ya hizo za zamani?
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwani huoni hapo 2010 hakuna tena hicho kivazi?
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ina maana hawavai tena lol
     
  7. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh we kijana unaidhamini sana sekta hiyo duh lakini umekuwa bayast upande wapili mbona hauzungumzii manake kuna bosi wangu aliwahi nihadidhia kuna wakati mlikabiliwa na uhapa wa vyupi mkawa mnavaa zinaitwa VIP anasema zilikuwa ni noma kwani zilikuwa zinakatika kwa chini hivyo mtu huistukia imejikusanyia kiunoni ndiyo unakuwa hauna tofauti na huyo ambaye hajavaa khe teh:roll::roll:
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wanaume hawana?
    mbona mnanyaaa sana nyiny...?
    ahhh:twitch::twitch:
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dada Tom habari ya Tom??
    hawajambo wazeee....lol
    Bora umesema,wao wanaona transition ya nguo za kike zile za kwao hawatoi,ngoja nizitafute.....lol
    Will be back!
     
  10. Akami

    Akami Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya 2010 ni uzi tu,hivyo hapo kwenye kamba ulipooanikwa haunekani!
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Global warming!
    Big up maana wakivaa hiyo 1920 wanawezaiva sehemu zao muhimu!
     
  12. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    forgive me if i'm wrong but is it Civilazation or Globalization?
     
  13. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    zamani ilikuwa ukitaka kuona ****** ya kina dada unafunua chupi lakini siku hizi ukitaka kuona chupi unafunua ******!
     
  14. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    2020 watarudia ya 1920. hakuna kipya hata hizo nyuzi zilisha valiwa sema tuu sisi kizazi kipya.
     
  15. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maana yake ni kwamba ni size ya kamba au uzi hainekani kwa umbali uliopo, kwa hiyo ni sawa na hakuna.
     
  16. d

    dorry Senior Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nivae hiyo ya 1920 si itatokea chini ya pedo jamani!
     
  17. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Nadhani wanakwenda spidi zaidi ya hiyo hapo, now they are wearing nothing
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Za kwene je? AU ninyi hamdevelope kwenye mambo hayo.
     
  19. N

    Nanu JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni mabadiliko ya tabia nchi na akina dada wako sharp kwenda na wakati.
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Less weight is better
     
Loading...