Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa watu wa Sensa...!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Papa Mopao, Aug 13, 2012.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,149
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Mnaendeleaje na Semina zenu?
     
  2. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pouwah!
     
  3. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We inakuhusu nini?
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Serikali ilikuwa inategemea pesa kutoka UN zimekwama...sasa kuna bahadhi ya maeneo kama sio yote watakopesha nguvu zao,hela nyingine zitachelewa sana..kwa iyo kama umepata Advance itumie vizuri sana kwa uangalifu..hii ni kwa wote dodoso refu na fupi.
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ni taarifa za kweli mkuu? mbona watupa presha sie?
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    sina sababu ya kuwapa presha...wafadhili hawajatoa kama walivyohaidi na UN ndio pekee aliyebaki nae haeleweki kabisa...kifupi govt ndio inasimamia mpango mzima na imeelemewa kweli kweli..ombeni Mungu tu ila inaweza kula kwenu.
     
  7. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha, Tanzania ina vituko amchelewi kuambiwa asanteni sana kwa uzalendo vijana, kuhusu malipo subirini cheque itoke ndo imetoka hiyo

    Au wanawaambia malipo yenu tunayapeleka moja kwa moja bodi ya mikopo kupunguza deni mlilokopa chuo.
     
  8. R

    Raph Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Acha mambo yako mbona sie timeshakula mkwanja mzuri tu
     
  9. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sisi hatuhesabiwi! endeleeni na semina zenu, ila kwetu msije.
     
  10. M

    Mnyella Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tunaendealea na semina ya sensa,lkn hali ngumu kwelikweli,hatujalipwa senti moja,mpaka wengine tunakosa nauli,hata ela ya kula hakuna hata nauli hakuna kila kitu wenyewe,hata peni hakuna,hii ni balaa sijui maandalizi gani haya.
     
  11. M

    Mnyella Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sisi tangu tuanze semina ya sensa huku sekondari ya kibamba,hatujapewa hata senti moja,hata peni tunanunuwa wenyewe,hali mbaya kweli kwa makalani hawa vijana wanalalamika kweli hata senti hatujapewa.
     
  12. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Nilipita Mzumbe pale, dada Gift anakusalimia!
     
  13. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    We mtoto unamjua dada gifti, enz zangu nilikuwa napata msos kwa bili kwake.. Halafu nashushia na na maji ya mende kwa baunsa then naenda zangu butiama aka maria nyerere kuopoa warembo..
     
  14. m

    mishmimi Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kusiriba baba ndo shughuli.
     
Loading...