Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wapenzi wa simulizi. Leo ni leo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jomla, Nov 18, 2011.

  1. Jomla

    Jomla Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwa wale wapenzi wa simulizi,Ni simulizi kali na ya kusisimua iitwayo(USIKU WA GIZA)itakayo anza leo saa moja jioni bila kupoteza muda.ni palepale(www.jomla.wen.su)usikubali kuadisiwa!
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndio wap huko
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mkuu ni tv au television gani hiyo?
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ndo nini hii?
     
  5. Jomla

    Jomla Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hiyo ni wapsite mkuu just tembelea (www.jomla.wen.su) ni leo saa moja jioni ndiyo inaanza
     
  6. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mbona cjaiona?
     
Loading...