Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waoga na wabwataji wote sawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchemsho, May 11, 2012.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hii ni ban ya mwaka mei 12 hadi 15. Ndo mtaelewa mtu akila ban anaumia kiasi gani. Heko Jf kwa kuwaramba ban user wote. Lets cee on 16.
     
Loading...