Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Wanaume Tu - Naomba Uzoefu Wenu katika Hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ram, Mar 1, 2012.

  1. ram

    ram JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,382
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    Kwenu wanaume, mlio jamvini na nje ya jamvi!
    Naomba kupata uzoefu wenu katika hili, unaweza kukuta wakaka wanapiga story, aah yule demu hama kitu pale, kwanza K yenyewe yabariidi haina mvuto kabisa au imejaa maji , yaani unaogelea kabisa n.k

    Swali langu kwenu, ni kweli zipo K za baridi na hazina mvuto? Vipi kuhusu kujaa maji

    Sio kusudio langu kumkwaza mtu nahitaji tu kujua na kama hujui kama mimi please pita uende usikashfu
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,429
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 0
    wewe yako ipoje?
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kujaa maji kwani limekuwa dimbwi au bwawa? na huo ubaridi unaupimaje? unaingiza thermometer au dudu ndiyo kipimajoto chenyewe?
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    hili swali lako ni sensitive, ila ngoja tuwaachia wengine wachangie!
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 20,229
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 48
    aisee ngoja mimi nikimbie kabisa!
     
  6. ram

    ram JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,382
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    Ni story ambazo nasikia wanaume wakiongea ndo nataka waniambie ni kweli zipo za baridi? na ni kweli zipo zinazokuwa zimejaa maji?

     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,923
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Mmmmmhh!

    Huku si kwangu!

    Ngoja wakina Mr & Mrs watatua sasa hivi.
    Na bila shaka na majibu ya kutosha!
     
  8. ram

    ram JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,382
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    Smile wewe ni mdada, na mimi nataka uzoefu kutoka kwa wanaume

     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,069
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 83
    Kipimo kizuri ni wewe mwenyewe...unapokuwa na huyo mkunaji muulize moto au baridi..akikwambia ni moto ujue zipo za baridi,akikwambia ni baridi jua zipo za moto.....akikosa jibu jua majira yake huwa yanabadilika kama mvua za Dar
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,407
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    yeah zipo za baridi, nyengine utafikiri inatoka kwenye deep freezer
     
  11. ram

    ram JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,382
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    Kumbe eeh!

     
  12. kwelwa

    kwelwa Senior Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi kwa upande wangu na uzoefu wangu,si kweli kwamba kuna aina hizo.Ni mtazamo tu wa vijana wa kileo.Kuna msemo wa kiingereza usemao kuwa Experience is a mother of sweet.Sasa kama maandalizi yako ni kama ya taifa stars unategemea kusicore nini?kwanza kitendo cha wewe kusababisha maji kutoka ni ushindi tosha,wengine utaalamu huu hawana.
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,879
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kweli zipo zinakuwa hazina hata mvuto kabisaaa mi nikiona hivyo naamua kuzama kwenye maji **** huko kunakuwa mnato
     
  14. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    iNGEKUWA VYEMA KAMA UNGETUAMBIA K YAKO IKOJE ILI TUTOE USHAURI SAHIHI
     
  15. MWAMUNU

    MWAMUNU JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Kazi kweli kweli !!
    Mi acha nchangie kiduchuu juu ya hiyo unayoiita K.Kwanza si kweli kwamba wanaume tukikaa tunakua tunazungumzia story kama hizo labda hao uliowasikia wewe watakuwa ni vijana flani wa under 20, maana ndo story zao.
    Nikija kwenye mada nzima kuhusu swala la jotoridi ni kweli joto linatofautiana kati mtu na mtu.
    Kuhusu hilo la chemi chemi itakosekana vipi na kitu kinapigwa deile tena na sampo tofauti tofauti ??
     
  16. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona hata mdada anaweza pima ya kwake na ku-conclude? wakati mko kwenye game, sikilizia kama kuna mlio kama vile jamaa anatwanga maji....
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,071
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    hakusoma girls boarding huyu
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hii inatokea pindi mwanaume uume wake unakuwa mdogo alafu uke unakuwa mkuuuubwa size ya chupa ya biya lazima mwanaume aseme K haina mvuto kwa sisi watalaamu tukiona hivyo tunahamia Plan B tu
     
  19. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mvuto kwa maana ya sura au umbo la nje ya 'k' au?
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama mwanamke anaweza jua K yake mnato au bwamba
     
Loading...
Similar Threads - Wanaume Naomba Uzoefu Forum Date
Wanaume wenye tabia hii naomba muache Mahusiano, mapenzi, urafiki Feb 3, 2015
Wanaume naomba ushauri wenu make mume wangu simuelewi Mahusiano, mapenzi, urafiki Mar 18, 2014
Wanaume wenye experience na jambo hili naomba ndio wanijibu Mahusiano, mapenzi, urafiki Jan 28, 2014
Wanaume naomba mnisaidie kujibu hili swali Mahusiano, mapenzi, urafiki Jan 6, 2014
Kuna wakati wanaume naomba mtuelewe.... Mahusiano, mapenzi, urafiki Jan 29, 2013

Share This Page