Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume tu; Ingekuwa wewe ungefanyaje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Chibidu, Jan 11, 2012.

  1. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hebu fikiria uko sebuleni kwako, uko wewe, mkeo, watoto, wakwezo na marafiki mnaangalia taarifa ya habari kwenye luninga. Mara anatokea presenter mwanaume kwenye luninga kuendelea na taarifa ya habari, bonge la handsome. Mkeo anaanza kumsifia " jamani huyu mkaka mzuri utazani hakuzaliwa na mwanamke!......jamani huyu mvulana mzuri utazani ameshushwa!.....jamani wanaume wengine wameumbika yani utazani malaika!.....hebu angalia macho yake kama goroli!......Jamani sijaona mwaume mzuri kama huyu kaka......Hebu angalia ile suti yake ilivyonyooka, lazima atakuwa ameagiza Ulaya hii!" Basi mpaka taarifa ya habari inaisha mkeo ameendelea mkumsifia huyo mtangazaji. Mwisho anakuuliza.. " au mr nasema uongo?". Mwanaume mwenzangu ungekuwa ni wewe hapo sebuleni ungefanyaje? Jioni njema:lol:
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Ningemwambia ni kweli mtangazaji ni mzuri sana yani kama alivyo miss flan hv na yey mtoto nyororo kama sufi yani akikushika tu mnara ushapanda yani acha tu ukigusa tu kweye K##a tu ushaachia wazungu na ndani ya dakika tu kitu kishanyanyuka tena yani we acha tu
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo ndo kipimo cha busara yako kitakapo onekana maana huwezi onyesha kukerwa mbele ya wakwe utakuwa tu mvumilivu afu baadae mkiwa peke yenu ndo unampa shua. Japo sidhani kama mwanamke mwenye akili timamu anawezasungumza maneno kama hayo mbele ya mumewe
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ungesema naheshimu maoni yako.
     
  5. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hapo umenena mtu wangu ningekupa like ila haipo kwenye sim
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    etyuofbnhmj,k fhjkfgh cbn, ningemjibu kwa kigagagigikoko
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa mkwe wangu nafikiri angemkaripia mtoto wake pale pale kuwa aache utoto
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sijui ni kweli but nasikia
    Maulidi Kitenge anapotangaza ndo inakuwa hivyo nyumba nyiingi....
    but sijui kama ni kweli..
    its funny....
     
  9. S

    SKOMBA Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana Kongosho mbona hueleweki?ni lugha gani hiyo?
     
  10. S

    SKOMBA Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh!! hapo busara itabidi ikae pembeni kidogo hata kama wakwe zangu wapo,yaan uvumilivu utanishinda kabisaa....
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unauliza makofi polisi?
    Maana yake angenionea shingoni mwake kama tai

     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mwambie arudie topik ya matumizi ngeli ya kwanza hadi ya saba

    a- wa, alikuwa vs walikuwa(watu)
    u-i, umefurika vs imefurika (mto, mfereji)
    li-ya, limevunjika vs yamevunjika (yai)??**
    ki-vi, kimevunjika vs vimevunjika (kiti)
    i-zi, imebomoka vs zimebomoka(nyumba)
    u-zi, umeanguka vs zimeanguka (kuta)
    *** hapa ziko 3, nimesahau

    hapo juu penye ??*** check vizuri, nina miaka zaidi ya 20 tangu nipitie haya.
     
  13. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu maneno hayo utayatamka mbele ya wakwe na watoto au mkiwa wawili chumbani?
     
  14. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hizo 3 ulizo sahau ni
    u-ya
    ku
    pa-mu-ku.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hiyo ya mwisho ndo nilikuwa nimesahau.
    Hizo mbili za kwanza wala sizikumbuki kabisa.
    Sie tulisoma ngeli saba tu
    labda sasa hivi zimeongezeka, silabasi mpya hizi

     
  16. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hahaaa....hasira hasara...ila mimi nijuavyo kwa wanaume huwa haiumi sana mke anapomsifia mwanaume kama ambavyo ingekuwa kinyume chake. Jaribu wewe kusifia sura tu ya binti mwingine mbele yake uone kama hujatemewa mate ya uso na kunyimwa tunda wiki mbili
     
  17. K

    Kasigi Senior Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Namtuma mtoto alete karatasi na pen then talaka 5
     
  18. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    na mimi akija demu mzuri mtangazaji naanza kumsifia hapo nadhani ngoma itakuwa droo
     
  19. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hahahaa.......wakwe wataona kijana busara yako ni ziro kabisa. Mnashindana kusifia watu kwenye TV?
     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hiyo njia ikishindikana nabadilisha channel fasta halafu nakaa na remote sasa kivumbi tukienda chumbani anakula vitasa kadhaa
     
Loading...