Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume tu,Can you dare?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jaguar, Jun 17, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Katika hali halisi,inapotokea ukamtongoza msichana/mwanamke,kuna mawili,kukubaliwa au kukataliwa.Lakini kwa upande wa pili,msichana/mwanamke akikutaka kimapenzi kwa kukutamkia wazi wazi,kama hutaki kuwa naye,do you have guts to tell her i don't want you?Binafsi nina huruma sana,siwezi kumpa makavu live,nitamzungusha mpaka aamue kuacha kunifuatilia yeye mwenyewe.vipi wewe unawa-handle vp?
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haaaaa! wewe, yaani mwanamke akutongoze ukatae? Kisa?
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kaka golden chance hizo.kubali tu
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu,mi siko tayari kuchezea hisia za mtu,tatizo lao unaweza ukamwambia yeye ni wa reserve tu,lakini baadaye anataka kukumiliki moja kwa moja!
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ni ngumu mazee, unaanzeje kukataa? Nakumbuka ni kama 3 galz wamewahi nambia live
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    utawakubali wangapi? Alafu hawa madada huwa wanakuja wakiamin hawawez kukataliwa.
     
  7. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka acha ufala wewe unatutia aibu wanaume wenzako usilete mada nyepesi humu...
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umeona ee!
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimechungulia tu
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Mwanamme akimkataa mwanamke anaonekana anaringa, anajiona, n.k Wanaume wenye wake au wapenzi wao wanajikuta wanatakwa sehemu nyingine akatae kwa ajili ya heshima ya mkewe au mpenzi wake? Wengine wanasema "kwanini ukatae si unaenda unapata tu halafu unaishia zako". well, katika mazingira haya ya kutoweza kukataa mioyo mingi imeumizwa na majeruhi wengi wa mapenzi wametengenezwa; wanaotembea ni mioyo inayochuruzika damu... mwanamme anayejali atamkinga...
     
  11. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Nahisi hiyo ni sifa ya wengi wa akina dada pia, japokuwa jeuri wapo, wanaotoleaa nje kwa ugomvi utafikiri aliombwa kujitoa mhanga kwa kujifunga mabomu kama Taliban.
    >>>>>Lakini Bro Jaguar, hudhani kama huruma inaletwa na kiasi fulani cha mapenzi kwa huyo Applicant?
    >>>>>Binafsi imewahi kunitokea mara moja tu na huwezi kuamini siku hiyo hiyo nikapanda. Sijajutia sana urahisi wangu kwa kuwa hata mimi nilkuwa namtazama kwa tamaa. Baadaye sana tukizungumzia issue hiyo alidai aliona kama nachelewa na akaona mara naweza kughairi. Si unajua tena uamuzi unaofuatia tafakari ndefu hukwepa sana tamaa.
     
  12. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Wewe! Usirudie. Hujui hii ni Opposite ya Kitchen Party? Hii ni kwa midume tu na si pretty faces like you!
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu mi sipendi kumwona mwanadada akilia kwa uchungu kwa kutendwa na mimi ndo msababishi.
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kama vyumba vimejaa huyo mpangaji atakaa wapi?Kwanini usitumie hekima kumwambia?Kwanza unatakiwa usimfanye ajisikie vibaya kukuambia,mfafanulie kuwa ungekuwa free usingesita kuwa nae kwani yupo bomba!Binafsi mabint wanaosema hisia zao nawachukulia kama mashujaa!
     
  15. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Binafsi huwa naaprishieti ujasiri wa namna iyo pale she anapo jilipua, huwa nasema ukweli kwan nachukia kuumizwa/kuumiza.imewai kunitokea mara kadhaa in a polite way sikuridhia maombi yao,nilipendekeza tuwe marafiki wa kawaida jambo ambalo limeniibulia marafiki wa kwel hadi dakika hii!
     
  16. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    You don't know,they are hoping one day it will happen!
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    heeh! mmenipa idea! ngoja nikapasue jipu,lol...
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Does this prove women's assumption that soem of the men are like dogs? How dare? There are so many ladies out there.... how many would you say YES? and so what? Uonje uache? Utaonja wangapi?
     
Loading...