Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaoamini katika kupangiwa mke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Jul 11, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi nimekuwa nikiwasikia watu wanaoamini katika kupangiwa mke. Lakini utakuta mtu anajiwekea vigezo katika elimu, umri, kabila na pengine rangi. Utasikia siwez kuoa mtu aliyeishia std 7 au siwez kuoa au kuolewa na mtu wa kabila fulani. Sasa siyo kujipangia? Nawasilisha
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Unataka kuniambia bado hujatambua tofauti kati ya watu wanapokupangia
    na wewe unapojipangia? wewe waweza taka awe form four leaver while
    walo kupangia Std 7, wewe waweza taka awe exposed wao aso kua exposed e t c..
    Hivyo kuna tofauti...
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ukitafutiwa mke mazee,hachelewi kulipa fadhila kwa aliyemuunganishia shauri yako we penda vya kuletewa tuu hahaaa
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mke wakupangiwa sidhani kama wengi wanaridhika nao,matokeo yake wanakua na vimada au ndio wansema kwanza wala sijakutaka kama sio wazee ungeula wa chua.lakini ukichagua mwenyewe inakua afadhali.
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa hapo anapangiwa au anajipangia?
     
Loading...