Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanachadema tu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mumwi, Nov 16, 2011.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa maoni yangu wanachadema wote ni heri kutokuangalia bunge maana chadema imetukanwa sana na wabunge wa ccm A na ccm B. Kweli Mungu turehemu sijui tunakoelekea.
     
  2. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanatukana chadema ,nimewashangaa sana!mti wenye matunda ndio hupigwa mawe.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mkuu jana nilizima tv nikawa nasikiliza mpira,niliona aibu sana kwa sababu kulikuwa na Balozi wa Sweden pale,yaani nahisi yule mzungu aliwadharau sana hao wabunge,nachojua mimi mbunge ni mtu mwenye uwezo mpana sana wa kufikiri,hilo ni somo tosha kwa watanzania
     
  4. m

    maimbi Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kwanini tusiwatafutie hawa ccm A na ccm B band ya music wa mipasho waende huko alafu sisi chadema tuendele na mipango ya kujenga taifa letu
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hamjui mlitendalo. Akili zenu ni sawa na hao wabunge wenu wanaosusia vikao halali vya bunge.

    Chadema wameenda bungeni ili kuonyesha umaarufu wa kupinga.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wao wenyewe ni zaidi ya tusi, hvy hata wakitukana haitupunguzii kitu na wala hatutaacha jitihada za kulikomboa taifa
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kumbe na wewe ni mwana cdm ila kigeugeu
     
  8. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mtu anayetoa wazo kwa kuishabikia ccm ananifanya nahisi nimeingia choo cha stendi au kama nipo kuzimu,Ni lini macho yatawafunguka watanzania wanaoshabikia wakati wanaishi maisha ya kuwasupport mafisadi waendelee kuishi maisha ya paradiso?? Aibu kwako uliyejiita mzee hadi umekuwa na mtazamo wa kizee kwa karne isiyohitaji mawazo ya kizee.
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Watesema na kuchonga sana na kutukana sana wakichoka wataacha,hawatukondeshi wala kutunyima usingz siku zote mkosaji ndio hukonda na kushndwa kulala kwa mawazo,yanaingilia sikio hili na kutokea lingne kwa hyo kama watoto wao wanawapongeza kwa kutukana waendelee 2,mtu mzima hovyo naamini inawahusu,
     
  10. l

    lyimoc Senior Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunawasubiri huku uraiani tutaimba nao waache waendelee kutuzidishia hasira mwisho wao umefika na utakua mbaya na waaibu kuliko wa gadafi watu wazima hovyo kabisa nikiwaona magamba najisikia kutapika
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Nimejifunza kuwapuuza kama anavyofanya Tundu Lissu....
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii topic haikuhusu bana,
    soma heading pale juu!!!
    Au wataka kujiunga nasi nkuletee kadi?
     
  13. l

    luckman JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ritz,mzee, rajeo. mwita25 wote hawa ni majanga ya kitaifa!
     
  14. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160


    fuc******#### UUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU
    UUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU!!!!!!!!!!!!!!

     
  15. t

    takwenyo Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimegundua kuwa watu tunatofautiana kufikiri hivyo c kosa lako ungejua ukisemacho hata kichaa hawez kusema. CHADEMA endeleen mckate tamaa tupo pamoja na ktk ukomboz visiki ni kawaida hivyo jitahidin k kuvivuka. pia endeleen na mapambano.
     
  16. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Makamanda msiogope maana mwisho wa haya yote kwa wana Cdm, wapenda haki na watanzania wanyonge upo! Wanayotukana kwa Cdm itawarudia wao maana hata bibilia inasema "kinachodhuru mwili ni kile kitokacho kwenye nafsi ya mtu na sio kiingiacho
     
  17. j

    jigoku JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wakuu mimi niko tofauti kidogo na mleta thread,kwa sababu moja,mi nadhani tuwe na roho ya uvumlivu kuwaangalia hawa CCM A na B pale mjengoni ili tupate nafasi ya kuwatambua wazi wabaya wetu waliojitokeza wazi wazi ili siku itakapofika ambayo wameindaa wao kwa takribani miaka 50 tuweze kukabana nao vizuri,mi natamani sana kuwa-mark hao wenye uchungu wa kutetea mafisadi,magamba,wezi na wakandamizaji wa haki ya wa-TZ na nguvu ya wavuja jasho wa bongo.tukiwafahamu kwa nyuso zao inapendeza zaidi,na kwa upande wangu kila ninapowaona live hasira juu yao inaongezeka natamami linuke muda wowote,na mwisho huwa nashushia na castle kwa hasira,hata leo nimechomoka kwenye umachinga wangu nije nikamte sura zingine,kwa bahati mbaya nasikia hawajakuwa nabunge jioni hii.ngoja kesho nikamate sura zingine.
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    MKUU UMELEWA? au unamakengeza?
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hv kuna mtu bado anashabikia CCM? HUYU JAMAA ANAYEJIITA MZEE NAHISI AKILI AKILI YAKE SIO NZURI!
     
  20. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Ha!ha!ha! heri kushabikia choo cha stendi kuliko CDM.poleni WAJELAJELA WOTE WA FIKRA
     
Loading...