Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wana UDOM tu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Baby shangazi, Apr 19, 2012.

  1. B

    Baby shangazi Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale waliohitimu mwaka jana 2011, transcript zitakua tayari katikati ya mwezi May 2012 na sio April tena kama ilivyotangazwa mwanzo!
    Source: www.udom.ac.tz
    Tutajuta mwaka huu maana kila kaz transcript kwanza, sasa mpaka tuzipate tutakua 2mepigika vya kutosha mweee!!
     
  2. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saga lami kwanza bwana mdogo!!Viatu visagike,mashati yapauke!!
     
  3. B

    Baby shangazi Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mara mbili? Hapa hata mia mbili ya bahasha kushnei,viatu na nguo ni zile zle nilizomaliza nazo chuo lol!
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pole sana mliosoma chuo cha CCM nasikia kule mnakatwa ndimi!!!
     
  5. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mimi nimesoma Dar fuu
     
  6. B

    Baby shangazi Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiombe yakukute, inaboa kshenz!
     
Loading...