Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa walioko Nzega

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chinga boy, Aug 23, 2012.

  1. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Greetings, kwa mtu yyte alie Nzega au Tabora na Shinyanga Nauza Gari toyota corala 100. Ambayo naitumia kama tax mwenyewe sipo huko niliipeleka huko wakati napiga mzigo.kama unataka kuiona nenda stand T 710 ABE ya mwaka 2006.kama utaipenda ni Pm
     
Loading...