Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale mlio andikiwa eligible na tcu,someni hapa mjue jinsi selection inavofanyika.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jul 2, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Possession of reguired entry qualifications does not guarantee admission into a higher education institution of the aplicant's choice,since all aplicants will be selected on competitive ranking of all applicants in the order of merit using their A level examination results.hence,applicants with the highest point scores will normally be selected first.

    If the applicant is eligible and competitive enough against other applicants for the first preference,he/she will be selected to that program and the rest of his/her preferences will not be considered any more.

    If the applicant is not eligible for his/her first or 2nd preference,but he/she is eligible for his/her third preference he/she wil be selected to the third preference and the rest of his/her preferences will not be considered any more.

    Ndio hayo tu waheshimiwa.
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu taarifa toka wapi hizi????
     
  3. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ofcoz it is as u hv said ! Thnx nway
     
  4. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Taarifa toka TCU
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hapo hata kama mtu kaandikiwa eligible kwenye program ya kwanza,asije matumaini kwamba ndo kapata hyo program coz it seems bado kuna mchujo mkali hapo?
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nikama tumequalify kugombea ubunge, but sio sote tutakaokuwa wabunge!!!!
    Mungu awe nasi
     
  7. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sasa inawezekana ukakosa kabisa si ndio?
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    nadhani ni lazima uchaguliwe kwenye moja ya kozi ulizoandikiwa eligible.
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa mkuu.
    Mtu umeandikiwa kozi 8 eligible alafu ukose chuo?? itakua muujiza
     
  10. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    So means hata ukiandikiwa eligible zote unaweza ukakosa?
     
  11. b

    brian360 JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwel kwa course zako zote eligble lazima upate kimoja
     
  12. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    je kama umechagua zote zenye competition alafu kama unavyosema wanachaguliwa kwanza wale wenye ufaulu mkubwa kuliko wako na hizo course zikajaa inamaana utakosa chuo au watakutafutiapa kukuweka..?
     
  13. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Kimantiki hilo linawezekana. Kama mpo watu kumi wote mpo eligibe (assume everything), lakini nafasi zilizopo ni mbili tu, obviously kuna watu nane itabidi wakose (paomoja na kuwa wanazo sifa zote).
     
  14. P

    Ptz JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siyo lazima uchaguliwe mkuu kwa hizo zote 8 hata kama umeandikia eligible, kumbuka utaingizwa kwenye competion na wenzio kwani wanaangalia ufaulu wako wa form 6, mfano unaweza ukawa na div three ya 14 kwenye program zote ukawa umeomba na wenzio wenye div one, na two na program hizo zikawazinahitaji admission capacity kama 30 na mliapply ni zaidi ya admission capacity hivyo lazima upigwe chini lamsingi tu ni kuwa uwe na ufaulu mzuri na muombe Mola vilevile. Mwaka jana waliopigwa chini waliandaliwa slot mpya na hawakupata mkopo hadi leo
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    well,but nadhan kwa mtu mwenye division 1 au 2 ni lazima apate kwenye moja ya zile atakazokua ameandkiwa eligible,huyo mwenye three inategemeana na kozi husika atakayokua ameiomba!
     
  16. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    eti jamani nimejaza kozi sita tu alafu nimequalify tano vipi hapo kunakuchaguliwa kwa maana nimesikia ya kwamba ni lazima uwe ume qualify 6 course jamani nasubilia maoni yenu wakubwa wa wana JF
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    are you serious nigger?maana kuna cousin wangu kaqualify 3 tu kati ya 8?
     
  18. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    eti jamani nimejaza kozi sita tu alafu nimequalify tano vipi hapo kunakuchaguliwa kwa maana nimesikia ya kwamba ni lazima uwe ume qualify 6 course jamani nasubilia maoni yenu wakubwa wa wana JF.!?
     
  19. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Muombe mungu sana unaweza pata
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mbona ziko eligible zote dogo,ebu check tena?
     
Loading...