Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale ambao majina yao hayapo chuoni nje na udom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jemsi, Sep 6, 2012.

  1. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapari zenu wana jf! Naombeni mnisaidi mimi jina langu halionekani web ya chuo na ni first round,jamani waliopewa feedback na tcu tujuzane zaidi,kwa wale wa mucobs nao wapo kwa yaliyonikuta?
     
Loading...