Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waandishi wa habari na wanaharakati.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Damson88, Oct 24, 2011.

  1. Damson88

    Damson88 JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna taarifa za mgomo wa wafanyakazi wa kitengo fulani hapa chini kesho hiyo. Mwenye kutaka tuiweke wazi hii naomba tuwasiliane kwa taarifa zaidi ili tukomeshe ufujaji wa mali za umma
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha uoga wewe kama unauhakika na habari yako kwa nini iwe siri?
    mpaka imekufikia wewe je ni wangapi tayari wanaijua?
    weka hadharani where we dare to talk openely.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    hebu mwaga mboga hizo hapa
     
Loading...