Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa usaliti huu ntajifikiria sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gwaks makono, Oct 5, 2012.

  1. G

    Gwaks makono Senior Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WADAU siku ya jana nilikuwa na demu mmoja hivi ambaye ni mke wa mtu ila huyo jamaa akealisafiri sasa kuna muda jamaa ake akampigia simu yule demu duh jamaa alivyodanganywa ni noma aisee imeniogopesha sana na kunifanya nijifikirie mara mbilimbili kuoa ama kutooa kumbe kwenyendoa ndo kupo hivi
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Bila watu kama wewe unadhani kungekuwa na usaliti? Halafu unajishembendua hapa eti kumbe wake za watu ndio wapo namna gani vipi.
    Grow up ndugu...utakufa kwa ngwengwe!!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ficha upumbavu wako... usifiche hekima zako
     
  4. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu usioe kabisa, kwani wahenga husema, ''mla vya wengine na vyake huliwa". Tena vyako utakuta wakizibua mtaro au mguu mmoja uko kwenye dirisha moja na wa pili kwenye dirisha la pili. Nonsensi na matabia yako ya kutoka na wake za watu.
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unat"""mba mke wa mtu???!!! Huogopi kukatwa pumbu???
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mwenzenu sijui ni ushamba, sijawahi kukubali matumizi ya hili neno...Zamani nilifikiri linatumika kwa wasichana ambao hawajaolewa na wapo below 30 hivi kumbe hata wake za watu nao ni mademu? Na Bibi wa miaka 60 naye ni demu? Siku nyingine mtawaita Mama zetu (na wenu pia) Mademu, lol!! Samahanini kwa ushamba wangu nilikuwa natafuta pa kutolea hili donge na leo hatimaye nimepata nafasi hapa. Back to the topic..Huyo Shemeji yako (Mke wa Mwanaume mwenzio) au "demu" kama ulivyomwita alikufuata au wewe ndio ulimfuata? Mimi nikija kamata mtu ananiibia Mke lazima nimfanyie castration ili asiendelee kutamani wake za watu. Brother "do unto others as thy wanteth others to do unto you" Full stop!
     
  7. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,104
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Sio sifa kabisa aisee, pole sana nakuhurumia
     
  8. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wasaliti wako hivyo kila mwahali iwe ndowa siasa hata maisha ya kawaida. Na yule anaewafuata wasaliti basi nae mwenyewe hawezi na wala hajui kujiepusha na usaliti. Munugu amesema kuwa mzinzi ataowa mzinzi mwenziwe nawe ukijitia kuwafuata wake za watu panda shuka lakini utajikuta umeganda kwa taipu hiyo. Chunga sana kijana,"Mla kuku wa mwenziwe miguu humuelekea"
     
  9. Ras Kisuse

    Ras Kisuse JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyoko weeeeeeee acha upubafu wako utauwawa
     
  10. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masifa ya kijinga
     
  11. G

    Gwaks makono Senior Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli frankly speaking sikuwa nafahamu kama ni mke wa mtu hadi tulipokuwa chumbani na kupigiwa simu na huyo bwana ake sasa kutokana na maongezi waliyokuwa wanaongea ndio nikagundua ni mke wa mtu na baada yakumuuliza alikiri
     
  12. G

    Gwaks makono Senior Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MODS HAYA YOTE MNAYAVUMILIA:lol:!!!njoo kwa hoja mara ya kwanza sikuwa nikiffahamu kama ni mke wa mtu
     
  13. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hapo hukuwa na hatia... siku hizi watu hasa wanawake wakiwa mbali na waume zao wanavua pete ili kuficha kama ni wake za watu. Hapo kosa ni la mwanamke
     
  14. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Alimdanganya nn mumewe? Funguka basi kidogo tujue extent ya uongo huo.
     
  15. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    mkuu umeona eti ehh?eti mwanaume mzima anakuja kujisifia eti ametoka na mke wa mtu.trush
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    wewe kula K hiyo mwanawane...huyo mjinga wacha adanganywe tuu
     
  17. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    agekuwa mke wako au ungekuwa ni wewe unatendewa hivyo ungejifikiriaje? msijisifie sikuhizi wengi wanaweka vitu vyao unaweza acha kitu ndani au kung'ang'ania kuweni makini kama sio hivyo unaiona afya inazoofika kumbe jamaa kesha maliza kazi kuweni makini na sikuleta ujinga kama huu wa kusifiana
     
  18. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    chukulia ni wewe ndio mkeo anafanywa hivyo na jamaa ungejisikiaje? pole maana naona hata utoto unakusumbua sana ipo siku utajuta
     
  19. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    unajiona mjanjaaaaa! Mpenda vya watu....mke wa mtu sumu kijana...watakuwowa shauri yako
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Ngoja akuambie halafu urecall kuwa ni wewe uliyeambiwa hayo maneno kama hujadondokea kilap top chako hapo.
     
Loading...